รีจอยส์ปรับสูตรใหม่ มอบผมนุ่มลื่นขึ้นกว่าเดิมให้สาวๆ ถึง 3 เท่า

1 1

สาวๆ ใช้แชมพูของอะไรกันบ้างคะ ถ้าใครกำลังมองหาแชมพูดีๆอยู่ทาง รีจอยส์ เขาก็ปรับสูตรครีมนวดผมใหม่  รีจอยส์ สมูทเนส เอ็กซ์เพิร์ท ริช ซอฟท์ สมูท คอนดิชั่นเนอร์ ด้วยสมูทเซรั่ม  ด้วยการพัฒนาเทคโนโลยีลึกถึงระดับโมเลกุล ให้มีรูปร่างเหมือนแผ่นบางๆ คล้ายริบบิ้น ที่สามารถเคลือบเส้นผมได้อย่างสม่ำเสมอ บำรุงตั้งแต่โคนจรดปลาย อีกทั้งยังซึมซาบเข้าสู่เส้นผมได้อย่างง่ายดาย ลดการทิ้งสารตกค้างบนเส้นผม ช่วยให้เส้นผมรู้สึกเบาสบายหลังจากใช้ได้ดีกว่า ซึ่งนับเป็นการพัฒนาสูตรดีที่สุดในรอบ 20 ปีของรีจอยส์เลยนะคะ เพื่อมอบความนุ่มลื่นขึ้นให้แก่ผมของสาวๆ ถึง 3 เท่า ให้โคนผมเบาสบาย นุ่มดั่งขนนก พลิ้วสุดปลายผมเลย สาวๆ คนไหนที่อยากลองใช้สูตรใหม่นี้ก็สามารถหาซื้อได้ที่ร้าานค้าทั่วไปเลยนะคะ