(ขอเห่อ) Tarte Holiday 2017 ทั้งแปรง / เซ็ทeyeshowdow / blushes และลิป ♡

43 19

หึหึหึหึหึหึบอกแล้วว่าช่วงนี้นาบิมาเห่อบ๊อยบ่อยทรัพย์มันก็จางรัวๆค่ะแต่ก็ยังไม่เห็นจะเข็ดเพราะ wish lists ยังมีอีกยาว ฮือออ

วันนี้นาบิขอมาเห่อกับTarte Holiday 2017 จ้าาาไปดูกันเลยย

ที่จริงนาบิได้แปรงมาตั้งแต่ 2 อาทิตย์ที่แล้วแต่ยังไม่ได้มาเห่อเพราะยังไม่ได้เปิดกล่องดูเลยเชยชมความงามอยู่ข้างนอกอย่างเดียวตอนนี้ก็ยังไม่ได้แกะค่ะ - -เลยไม่ขอพูดถึงมากน๊าา

มาต่อที่ชิ้นที่สองTarte Holiday 2017Treasure Box Collector's Setที่มีความคุ้มสูงมาก

ไปดูสวอชกันนนนนนด้านซ้ายแสงธรรมชาติด้านขวาเปิดแฟลชค่ะ

คราวนี้ต้องขออภัยหากสวอชดูแปลกๆไปซักหน่อยนาบิไม่ได้อยู่บ้านเลยให้น้องที่บ้านสวอชและถ่ายส่งมาให้ค่าพยายามมาก 55555

นอกจากนั้นแล้วยังมีลิปแมท 1 แท่งอายไลนเนอร์และมาสคาร่าแต่น้องไม่ได้สวอชมาให้เอาไว้นาบิกลับมาอัพเดทให้ใหม่น๊า

ต่อค่ะต่อๆๆๆๆอันนี้เป็นเซ็ทลิปของนางในกล่องใหญ่มีกล่องเล็ก 2 กล่องแบบนี้ซึ่งจะแบ่งเป็น matte และ glossค่ะ

นาบิยังลงความคิดเห็นไม่ได้น๊าาเอาไว้กลับบ้านที่ไทยแล้วจะมาเล่าให้ฟังในรีวิวกันอีกทีเนอะ

วันนี้ไปก่อนจ้าาขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมกันนะคะบ๊ายบาย

Natually x Navi

Natually x Navi

นาบิ ลี ♡
#Makeupjunkie
#Makeupaddict
#Palettefreak
#Glitterfreak
#Shopaholic

FULL PROFILE