ใช้คลีนซิ่งกี่ยี่ห้อๆ ก็เช็ดเครื่องสำอางออกยาก มีอันไหนเช็ดเครื่องสำอางออกง่ายๆมั้ย

2 9

เราชอบแต่งหน้านะ แต่เบื่อมากเวลาเช็ดเครื่องสำอางอะ เช็ดออกยากมาก

เพราะเราเป็นคนหน้ามัน ต้องใช้เครื่องสำอางกันน้ำอ่ะค่ะ เวลาเช็ดเครื่องสำอาง

มันเลยเช็ดออกยาก บางตัวเป็นสูตรทำให้ไม่เป็นสิว ใช้แล้วก็เหมือนเช็ดเครื่องสำอางไม่เกลี้ยง

บางตัวยิ่งแย่เลย เช็ดเครื่องสำอางไม่ออกแล้วยังแสบหน้าอีกเพราะต้องถูหน้าแรง

ใครก็ได้แนะนำของดีหน่อยนะ พอจะะมีมั้ยคลีนซิ่งดีๆที่เช็ดเครื่องสำอางออกง่ายๆอะ

jomjamjum

jomjamjum

FULL PROFILE