[REVIEW + SWATCHES สีลิป]: SISTERS KISSES ลิปจิ้มจุ่มราคาเบาๆ จะปังหรือพัง!!

11 7

สวัสดีค่า กลับมาพบกันกับ ICEAMORE อีกครั้งหนึ่งแล้วนะคะ

หลังจากห่างหายจากสาวๆ จีบันไปพักใหญ่โตมากมาย

แน่นอนค่ะว่ากลับมาครั้งนี้ ต้องพกพาความแน่นของเครื่องสำอางเหมือนเช่นเคย

ครั้งนี้พามาดูกันค่ะว่า ลิปจิ้มจุ่มราคาไม่แพงอย่างแบรนด์ SISTERS KISSES ปังหรือพังกันแน่นะ?

สาวๆ ต้องไม่อยากรอกันแล้วแน่ๆ อย่างนั้น...ไม่รอช้ามาชม SWATCHES สีของลิปจิ้มจุ่มกันก่อนเลยดีกว่าจ้า

เป็นยังไงกันบ้างเอ่ยสาวๆ มีสีที่ชอบอยู่ในใจกันบ้างไหมเนี่ย?ไอซ์เชื่อว่า ต้องมีสีที่สาวๆ ชอบแน่นอนเพราะทุกสีเป็นโทนสีกันตายของสาวๆ สุดๆ

แต่ก่อนจะตัดสินใจซื้อ ลองมาดูผลลัพธ์จากการใช้ของไอซ์กันดีกว่า

สี: ไอซ์ว่าโทนสีกลางดีค่ะ เหมาะกับทุกสีผิว แต่โทนสียังมีน้อยเกินไป อาจจะไม่ครอบคลุมกันความต้องการที่เยอะมากขึ้นของสาวๆความสบาย: อันนี้ยอมรับมากว่าเป็นลิปจิ้มจุ่มที่ทาแล้วสบายมากเลย ไม่หนึบหนับปากเลย เกินเรื่องเกินราคาไปมากการติดทน: เป็นปกติของลิปจิ้มจุ่มที่จะติดทนอยู่แล้ว แบรนด์นี้ก็ไม่มีข้อยกเว้น ถือว่าอยู่ในมาตรฐานที่ดีของการติดทนค่ะราคา: พูดเลยว่าถูกจริง แค่ 190 บาทต่อแท่ง ซื้อสบายๆ เลยจ่ะ ไม่ต้องเสียดายเงิน

สำหรับครั้งนี้ก็เสร็จสิ้นเรียบร้อยนะคะหวังว่าการรีวิวและสวอชโทนสีของไอซ์จะสามารถช่วยเพื่อนๆ ในการตัดสินใจซื้อลิปกันมากขึ้นนะคะxoxo

ICEAMORE

ICEAMORE

ICEAMORE is a Beauty and Fashion Passionate Person.
IG / FB / Twitter / Youtube: ICEAMORE

FULL PROFILE