Update skincare 2017 + แกะกล่อง Konvy | nokkabuki

9 3

มาแล้วววววว นก คาบูกิ กลับมาแล้วจ้าาาา :)รอบนี้กลับมาพร้อม อัพเดท Skincare 2017เนื่องจากห่างหายกันไปนานเว่อ เลยอยากกลับมาทำให้จุใจอ่ะ ! มีตัวไหน อะไรยังไง ไปชมกันเล้ยยยย

คาบู๊ คาบู เองค๊าาาา <3

นักแสดงในคลิป มีดังนี้ค่ะ 55 - 3lab hydrating vita cream- kiehl's hydro plumping serum - SKII facial treatment essence- dr. alkaitis organic soothing gel- estee lauder advanced night repair serum- kiehl's clearly corrective dark spot solution - anessa perfect uv sunscreen aqua booster spf 50+ pa++++ปล. ในคลิปอาจมีมากกว่านี้ เก๊าขอโต๊ดดด ถ่ายมาไม่ครบ ><

กดชมคลิปกันแล้ว อย่าลืมกด love หรือ comment เป็นกำลังใจให้ด้วยน้าาาา แล้วพบกันใหม่ขอบคุณ และ สวัสดีค่าาาา ฮี่ๆ <3

nokkabuki

nokkabuki

สวัสดีค่ะ ชื่อ นก ค่ะ
จากเด็กที่เติบโตมากับร้านเครื่องสำอาง
จนซึบซับและรักสวยรักงาม ลองผิดลองถูกมาก็เยอะ เลยอย่างแบ่งปันให้ทุกคน แล้วเรามาแชร์กันนะคะ ?

FULL PROFILE