[[-เปิดกรุ-]] รองเท้า...จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้ใส่!!!

16 6

เมื่อความเหงาเข้าครอบงำ ความเครียดเข้าครอบคลุม ครอบบ้าก็เข้าสิงห์!!นี่คือ ผลงานที่เกินขึ้นภายใน 3-4 เดือนที่ผ่านมานี้... ซึ่งทั้งหมดนั้นนนนนน ทางเราเองยังไม่ได้ใส่สักคู่

!!!! ด้วยเหตุผลที่ว่า กลัวมันจะ "เก่า" !!!!เพราะคนๆนี้ คือ คนบ้าจ้าาาาาาา 

สุดท้ายนี้...เขียนกระทู้นี่ไว้ เพื่อระบายความบ้าของตัวเอง !มีใครเป็นเหมือนกันบ้างไหม ? ชอบอะไรมากๆแล้วไม่อยากเอามาใช้

เพราะ "กลัวมันจะเก่า"

Note: ปกติเป็นคนไม่ใส่ส้นสูงนะ ใส่เฉพาะตอนออกงาน แต่ด้วยความรักในทรงของส้นสูง ตำไปค่ะ!!!

สุดท้ายจริงๆๆ ...

ความเหงา ความเครียด ความไม่อยากคิดอะไรให้หนักหัว มันน่ากลัวจริงๆนะทุกคนนนนพังย่อยยับมากจริงๆ เงินในกระเป๋าฉันนนน T^T

gupuizz

gupuizz

Wanhow Let's go...
เนื้อหาไม่มาบ่อย มาแบบค่อยๆ ? เหงาหงอยก็จะมา :)

FULL PROFILE