[How to] คุ้มจริงๆ Estee Lauder Double Wear nude หน้าไม่เป็นสังขยา ยาวนานท้างวัน <°_°>

5 3

สวัสดีค่าสาวจีบันเราก็สิงในนี้สักพัก รีวิวพอสมควรวันนี้ทำ How To บ้างดีกว่า

ด้วยความที่เป็นคนโคราช (Korat)แต่ก็อินกระแสโคเรีย(Korea)

มันต่างกันตรงไหน?

ตรงอากาศที่บับหนาว 3-5วัน ก็ร้อนจนแทบขี่อูฐไปทำงาน เราก็อยากหน้าฉ่ำวาวแบบเค้าบ้างแล้วบ่ายๆ หน้าก็ไม่รวมชั้นเป็นสังขยางี้

ก์ลองจัด Korat looks โหยแต่งง่ายๆค่ะคุณเพียงใช้ รองพื้น Estee Lauder Double Wear Nude สูตรใหม่เซรั่มนะ ยูวววMake it happened เด่ะ

#เป็นตัวของตัวเองดีสุดแระค่ะ แต่งแบบไหนก็มั่นใจเอามาแชร์กันด้วยนะคะหวังว่า How to นี้ จะไม่มีความทวนของสี (สีไม่เข้ากันงี้)ชม ติ ได้นะคะ(แต่อยากได้คำชมมากกว่า)

Thanksfromme

Thanksfromme

Skin​ is​ art เราจะบำรุงแต่งเติมอย่างไรก็ได้?
แต่อย่าลืมผิวที่ดี คือรากแก้วที่สำคัญนะคะ?
ฝากติดตามทางหน้า​ Jeban​ ด้วยนะคะ​ ?

FULL PROFILE