>>Review<< MY Act

0 0

ปัญหาของผมตอนนี้เลยก็คือเป็นคนหน้ามันมาก เรียกได้ว่ามันไปทั้งตัวเลยทีเดียว สิวขึ้นตลอดเว  ไม่ว่าจะนอนเยอะหรือนอนน้อย ไปหาหมอมาหลายที่ ตั้งแต่ รพ. จนถึงคลินิกที่มีชื่อเสียงมากๆ เสียเงินไปเยอะอยู่ผลที่ออกมา คือลดลงจริงคับ แต่เหมือนจะเลี้ยงไข้เราซะมากกว่า แต่พอยาหมดหรือเลิกใช้มันก็กลับมาใหม่ ตอนแรกก็คิดว่า อาจจะเกิดจากผ้าเช็ดตัวที่สกปรกที่นอนหรือเปล่า เราก็ทำความสะอาด อาทิตย์ละครั้ง เสื้อผ้าต่างๆ เราก็ซักตากแห้งสนิท แต่ทำไมยังขึ้นอีก เคยกินยาด้วยนะ คลินิกเค้าให้กินควบคู่กับทายา ทาครีมอีก  5-6 กระปุก โอ๊ย กว่าจะทาครบหลับไปหลายตื่นเลย บางทีนะง่วงมาก ทาไม่ทันครบก็หลับยาวเลย แต่หลังจากนั้นก็เหมือนอิหรอบเดิม          จนได้มาเจอ My act นี่แหละ ทาแค่ 2 ตัวจบเลย ใช้ดีใช้ง่าย ทาได้ตลอดวัน เนื้อเจลทาแล้วมันเย็นๆดี ข้อดีคือสิวยุบไว แถมลดรอยอีกต่างหาก ทา 2 ตัวจบ ไม่ต้องทา 5-6 ตัวให้เปลืองเวลานอนเหมือนแต่ก่อนละ 5555  ลองดู แล้วเดี๋ยวรู้เลย อยากแนะนำคับ 

***มีรูปก่อนและหลังใช้มาให้ดูกันด้วยคับ***

on Sundae208

on Sundae208

FULL PROFILE