รีวิว Garden Me Blossom Gel

9 7

สวัสดีค่ะสาวๆและหนุ่มๆทุกคนวันนี้หนึ่งมาพลีชีพหน้าสด รีวิวผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้าตัวนึงที่เชื่อว่าทุกคนน่าจะคุ้นตากับเจลดอกไม้ และเคยเห็นแบรนด์นี้พร้อมๆกับดีเจนุ้ยผู้มีอารมณ์ขันผลิตภัณฑ์นั้นก็คือ.... Garden Me Blossom Gel การ์เด้นมี บลอสซั่ม เจล

ด้านบนฝากล่องดีไซน์เป็นรูปดอกไม้ เก๋มาก เค้าคิดได้อ่ะ เริ่ดดด

ต้องบอกก่อนว่าหนึ่งมีปัญหาเรื่องรูขุมขนกว้างค่ะ กังวลมากๆๆๆ เพราะมันทำให้เราดูมีอายุ (ไม่ใช้คำว่าแก่เนอะ อิอิ ) อยากรู(ขุมขน)ฟิตๆเล็กๆหน้าเนียนๆก็เลยตัดสินใจลองใช้ดูค่ะ

เจลเซรั่มสีฟ้า มีกลิ่นหอมของดอกไม้อ่อนๆ ซึมเข้าผิวได้เร็วดีค่ะ ที่สำคัญเป็นเจลเซรั่มเหมาะกับสาวผิวมันแบบหนึ่งมากๆ ทาแล้วไม่เหนียวเหนอะหนะ

ใช้ไม่เปลืองด้วยนะคะ กดฝาปั๊มครั้งเดียวก็ทาได้ทั้งหน้าและคอเลยค่ะ

หลังจากใช้มา 6 สัปดาห์ (หนึ่งใช้ทาร่วมกับSkincare ตัวอื่นที่มีอยู่นะคะ) รู้สึกว่าผิวหน้าชุ่มชื่นดีค่ะ ไม่แห้งกร้าน หน้าใสขึ้น เนียนขึ้นเล็กน้อย จุดด่างดำค่อยๆจางลง ดูจากรูปก่อนใช้และหลังใช้ได้เล๊ยยยย(แสงในรูปอาจไม่ค่อยเท่ากัน ขออภัยด้วยค่ะ แต่ความขรุขระของผิวนี่ของจริงค่าาาา 555++)

หน้าสดๆมันก็จะโล้นๆนิดนึง อิอิใครเคยใช้แล้วเป็นยังไง มาเม้ากันได้ค่าา

ลากันไปด้วยความสดดดดด 555++บ๊ะบายค่าาา

NinjaNueng

NinjaNueng

สวัสดีเพื่อนๆจีบันทุกคนค่ะ หนึ่งชอบการแต่งตัวแต่งหน้ามาก ชอบหาเทคนิคใหม่ๆ และอัพเดทข้อมูลตามกระแส เพื่อพัฒนาตัวเอง ตามconcept ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่าาา

FULL PROFILE