รีวิว+เห่อ !!! :: ANASTASIA BEVERLY HILLS Modern Renaissance ::

17 8

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาว Jeban ทุกคน ^/\^นี่เป็นกระทู้รีวิวแรก .. ผิดพลาดตรงไหนป๊อปต้องขออภัยไว้ด้วยนะคะ

:: มาเริ่มกันเลยดีกว่า ::รีวิวนี้จะเป็นรีวิวแบบสั้นๆ ง่ายๆ ได้ใจความนะคะ  ANASTASIA BEVERLY HILLS Modern Renaissance คือมันพาเลทที่ใช้ได้กับการแต่งหน้าทุกลุคจริงๆ ค่ะ ซึ่งจะมีด้วยกันทั้งหมด 14 เฉดสีแต่ละสีคือใช้ได้ทุกลุคจริงๆ มันเป็นพาเลทสำหรับสาย ฝ ใช้มะ แต่เราคิดว่าสายเกาก็ใช้ได้55เนื้อสีแบบดีมาก แปรงที่มากับพาเลตก็จิกเนื้อสีดีมั๊กก สีติดทนเราสวอชไว้สักพักแล้วเอามือถูๆ มันไม่หลุดจ้า ซึ่งอันอื่นที่เคยลองหลุดนะ(ไม่ขอบอกนะว่าของอะไร) อธิบายไม่เก่งไปดูภาพดีกว่า 555

2 ช่องแรกจะเป็นเนื้อไฮไลท์แต่ไม่ไฮไลท์มาก เบาๆ 2 ช่องหลังเป็นเนื้อแมทสี red ocher สวยมาก

รูปแรกคือเราสวอชไป รูปสองคือเราเอามือถูๆๆๆ ถูแรงมากด้วย 555 เป็นคนชอบแต่งตาเบาๆ แล้วขยี้ตา TTแต่มันไม่หลุดเลย ซึ่งเคยลองแบรนด์เกาแบรนด์นึงมันหลุดอ่ะ มาเจอนางแล้วเลิฟมากค่ะ

:: สรุป ::

เป็นพาเลทที่ควรมีติดบ้านไว้ คือไม่ว่าจะสายไหน ฝ หรือ เกา

มีแล้วรอดแน่นอน แต่งได้ทุกลุคเลย ที่สำคัญติดทนมากๆ

คะแนนเต็ม 5 ป๊อปให้ 4.9 หักตรงพาเลทมันเลอะง่าย รักษายาก เพราะเป็นกำมะหยี่

สำหรับรีวิวก็ขอจบเพียงเท่านี้ค่ะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะไว้มี item เด็ดๆจะเอามารีวิวแบ่งปันเพื่อนๆอีกค่ะ ไปก่อนน๊าาาา ฟิ๊วววว :3

i.mpop

i.mpop

make up is magic

FULL PROFILE