[Review : EP1] รีวิวคอนแทคเลนส์จุกๆ 10 คู่ ลายเก๋แสบซนจนอยากให้มี !

7 3

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนน กลับมาพบกับมายด์อีกครั้งนะคะวันนี้ค่ะมายด์ก็มี contact lens 10 คู่จาก Dreamcolor 1มารีวิวให้ได้ดูกัน เนื่องจากว่ามายด์เห็นว่าแบรนด์นี้มีตัวแทนจำหน่ายเยอะมากๆ ทั้งบนห้าง ทั้งตลาดนัดยอดฮิตต่างๆ ออนไลน์นี่ยิ่งเพี๊ยบ!จากที่ไม่เคยลองใส่แบรนด์นี้ก็เลยได้ลองและอยากมารีวิวให้ชมค่ะว่าแล้วเราก็มาชมกันเลยดีกว่าค่ะ ไปเลยยย !!!

Dreamcolor AYAKO : gray

Dreamcolor AYAKO : brown

Dreamcolor SAGARA : gray

Dreamcolor SAGARA : blue

Dreamcolor IKOMO : gray

Dreamcolor IKOMO : brown

Dreamcolor MATAKE : purple

Dreamcolor MATAKE : green

Dreamcolor MAKI : blue

Dreamcolor SOUL : green

เพื่ออรถรรสในการรับชม มายด์มีคลิปมาฝากกันด้วยนะ

คลิ๊กลิงค์ด้านล่างได้เลยค่าา ><

ส่วนตัวแล้วเพิ่งเคยใส่ยี่ห้อนี้เป็นครั้งแรกค่ะความรู้สึกแรก ไม่บาดตา ไม่เคืองตาค่ะและลายมีให้เลือกเยอะดี สายไหน ก็สามารถใส่ได้เพื่อนๆคนไหนชอบใส่ของยี่ห้อนี้บ้างมาแนะนำลายสวยๆ เก๋ๆ ให้มายด์บ้างนะคะหวังว่าเพื่อนๆจะชอบรีวิวนี้ที่มายด์ทำไว้น้าตั้งใจมาก อิอิ.มายด์ขอตัวลาไปก่อนนะคะ พบกันใหม่กระทู้หน้าวันนี้ขอกล่าวคำว่าขอบคุณและสวัสดีค่า

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE