รีวิว & SWATCH สีลิป NYX Lingerie & NYX Liquid Suede สีโปรด

12 2

คือแบบจะพูดยังไงดี... ตามหัวข้อกระทู้เลยเนอะ

เบนก็จะมา Swatch สีลิปสติกของ NYX ที่เบนมีและชอบมาให้เพื่อนๆได้ดูนะค่ะ

เบนเป็นคนชอบสีลิปสีประมานนี้จริงๆ และอีกอย่างลิปสติกถูกและดีมีอยู่จริงค่ะ เพราะเบนใช่ลิปสติกของ NYX บ่อยมากกก จะเห็นได้ตามคลิปที่เบนได้อัพเดทลง Youtube ได้ว่าใช่บ่อยแค่ไหน

อยากจะบอกเพื่อนๆ นะค่ะ สำหรับใครมองหาลิปที่ matte และติดทนนาน เบนแนะนำ NYX Lingerie & NYX Liquid Suede ราคาน่ารักอีกต่างหาก

ขอบคุณค่ะที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ค่ะ

benncha

benncha

สวัสดีค่ะทุกคน
สำหรับเบนนะคะ การแต่งหน้าก็เหมือนการระบายสี ที่มีทั้งถูกบางผิดบาง อย่างเบนแต่ก่อนการแต่งหน้าของเบนก็ใช่ว่าจะดีอะไร แต่ด้วยความที่ชอบการแต่งหน้า เลยได้พยายามลองนั้นลองนี้ต่างๆนานา
เบนก็เป็นคนหนึ่งที่อยากจะแชร์การแต่งหน้าในแบบของเบนให้เพือนๆ ได้ดูและเพื่ออาจจะเป็นประโยชน์กับเพืิ่อนๆทุกคน
ยังไงก็สามารถติดตามการแต่งหน้าของเบนได้ทาง Youtube ค่ะ

FULL PROFILE