งานเล็บเป๊ะปัง!ตัดแต่งหนังก็เนียบเว่ออ!ที่"Etoiles Nails"

5 2

สวัสดีค่าาา พบกันในกระทู้รีวิวอีกครั้งนะคะ คราวนี้เปลี่ยนแนวกันบ้าง เนื่องจากได้ไปลองใช้บริการร้านทำเล็บแล้วชอบมากก แอบไปเห็นมีบล็อคเกอร์ไปรีวิวเพิ่งได้มีโอกาสมาลองกับตัวค่ะเลยอยากมาแนะนำค่าา ชื่อร้าน Etoiles("เอทวยลาร์" พี่เจ้าของร้านบอกว่าจริงๆอ่านออกเสียงว่า"เอตวล"ป็นภาษาฝรั่งเศสค่ะ เค้าบอกมาว่าที่เขียนบนป้ายว่าเอทวยลาร์เพราะแก้เรื่องเคล็ดเรื่องโชคค่ะ)ร้านอยู่ที่ N Mark Plaza ห้างน้อมจิตต์แถวบางกะปินี่เองค่ะอยู่ชั้นใต้ดินเลย

สรุปนะคะปลื้มค่ะ! ดีงามสมคำร่ำลือ จริงๆคุณแฟนไปแก้ปัญหาเล็บเท้าขบด้วยค่ะแต่นางเขินเลยไม่ได้ถ่ายรูปมาลง55555 นั่งอยู่ข้างๆแอบลุ้นไปด้วยค่ะเห็นพี่เค้าแงะแซะออกมาถึงใจมากกกค่ะ คุณแฟนบอกเจ็บแต่หลังจากนั้นโล่งสบายมากกค่ะ^^

ถ้าใครสนใจไปลองใช้บริการแนะนำให้ติดต่อไปจองคิวก่อนก็ดีค่ะจะได้ไม่เสียเวลารอ เค้ามีเพจด้วยนะคะแอบแวบไปชมมีโปรโมชั่นเด็ดๆอยู่บ่อยๆเลยค่ะ ผลงานดี ราคาน่ารัก สะอาดบริการและให้คำปรึกษาดีมากค่ะอะไรดีไม่ดี ไม่เข้ากับลูกค้ายังไงแนะนำหมดเลยค่ะ

จบแล้วสำหรับรีวิววันนี้นะคะ ไว้เจออะไรเด็ดจะแวะมารีวิวให้ได้ชมกันอีกค่า ขอบคุณที่ติดตามชมนะคะ พบกันใหม่ในกระทู้หน้าค่าา^^

Olive Violet

Olive Violet

สวัสดีค่า ชื่อโอลีฟนะคะ เป็นแฟนจีบันตั้งแต่สมัยเรียนจนตอนนี้เป็นคุณแม่ลูกหนึ่งแล้ว^^
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้า เป็นคนชอบทาลิปมากเลยจะมีรีวิวลิปสติกซะเยอะ จะพยายามมาอัพเดทรีวิวอยู่เรื่อยๆนะคะหลังๆเลี้ยงตัวเล็กเลยไม่ค่อยมีเวลา ถ้าตามกระทู้เพื่อนๆคนไหนไม่ทันต้องขออภัยล่วงหน้าด้วยนะคะ
ยินดีรับฟังทุกคำติชมค่าา:) ขอบคุณทางจีบันด้วยนะคะสำหรับของรางวัลจากกิจกรรมต่างๆและพื้นที่ให้เราได้แชร์ในสิ่งที่ชอบค่าา

FULL PROFILE