ของรางวัลจากจีบัน Vol.2

14 8

สวัสดีค่ะสมาชิกจีบันทุกคนกระทู้นี้ก็ไม่มีอะไรมากมาเห่อของตามประสาคนขี้อวด อิอิ(ความจริงได้มาสักพักแล้วค่ะ แต่เพิ่งมีเวลามาตั้งกระทู้ ^^'')

เริ่มจาก Skincare ของ POND'S Age Miracle Wrinkle CorrectorDay cream และ Night creamกล่องสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกเปิดมาแบบว่า เฮ้ย มันเริ่ดอ่ะครีมบำรุงกันหน้าเหี่ยวค่ะ 555++ก็นะ กันไว้ดีกว่าแก้เนอะ ^^

และต่อด้วยรองพื้นจากฝรั่งเศสYves Saint Laurent All Hours Foundation Encre De Peauโอ้ยยยยย ขวดละ 2,500 บาทแม่เจ้าาาา แต่ได้มาฟรี ดีไปอี๊กกกกกลองใช้แล้ว คุมมันได้เกือบเท่าRevlonฝาดำในตำนานเลยแหละ

หมดละค่าาา ถ้าได้อีก เดี๋ยวมาอวดใหม่นะคะ อิอิอย่าเพิ่งหมั่นไส้เค้านะ 555++

บ๊ะบุยยยยยย ^^

NinjaNueng

NinjaNueng

สวัสดีเพื่อนๆจีบันทุกคนค่ะ หนึ่งชอบการแต่งตัวแต่งหน้ามาก ชอบหาเทคนิคใหม่ๆ และอัพเดทข้อมูลตามกระแส เพื่อพัฒนาตัวเอง ตามconcept ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่าาา

FULL PROFILE