HOW TO แต่งงาน เพื่อนเจ้าสาว สวยหรู ดูแพง GLAM BRIDESMAID + รีวิว Charlotte tilbury instant eye palette

14 4

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบันยุ้ยนะคะ วันนี้ยุ้ยเพิ่งได้พาเลทใหม่มานั่นคือ....Charlotte tilbury instant eye palette (limited edition)เปิดออกมาแล้วมือสั่นมากกกกก เลยอยากเอามาแต่งให้สาวๆ ดูกัน

ขอบอกเลยว่าเลอค่า ดาวล้านดวงสุดๆ ค่ะ

ยุ้ยเอามาใช้ใน How to แต่งหน้าเพื่อนเจ้าสาวเพราะว่าอีกไม่กี่วัน เพื่อนสาวของยุ้ยจะออกเรือน เป็นฝั่งเป็นฝาค่ะ

ยุ้ยต้องไปเป็นเพื่อนเจ้าสาวค่ะ เลยเอาลุคที่แต่งง่ายๆแต่งยังไงก็รอด ไม่น้อยไป ไม่มากไป ไม่แย่งซีนเจ้าสาว

ใครอยากรู้ว่าลุคนี้แต่งยังไง ไปชมได้เลยค่าา

ขอบคุณมากๆ ค่ะหวังว่าจะชอบกันน้าคะะ

Yueiiz

Yueiiz

ยุ้ยเป็นพวก Shopaholic กับพวกเครื่องสำอางค์มากๆๆๆ เลยอยากแบ่งแชร์ประสบการณ์ให้สาวๆ ในจีบันคร้า...

FULL PROFILE