How To รู้จักสวย l ทาลิปสีสุภาพให้นวลสวย 
#สวยได้ภายใน5สเต็ป

9 4

สวัสดีจ้าาา เจอกันอีกแล้ว

รายการ How To รู้จักสวยรายการที่จะทำให้เพื่อนๆ สวยได้ภายใน 5 สเต็ป

เวลาเราต้องไปงานที่ค่อนข้างเป็นทางการหรือสำคัญเนี่ย อันดับแรกที่ต้องนึกถึงเลยนั่นก็คือความสุภาพหรือกาลเทศะนั่นเอง เพราะฉะนั้นไม่ว่าจะเป็นการแต่งกายหรือแต่งหน้า เราก็ควรจะทำให้ดูสะอาดและสุภาพเรียบร้อยด้วยนะคะ  :)

วันนี้ ฝ้าย @Fhaycotton มีเทคนิคการทาลิปสติกโทนสีสุภาพให้นวลสวยมาบอกค่ะ เริ่มจากขั้นตอนการบำรุงปากอันดับแรกเลย ก็ถ้าเรามีปากที่เรียบเนียน จะทาสีอะไรก็สวยยย ซึ่งมีอุปกรณ์แค่ 3 ชิ้นก็สวยได้ภายใน 5 สเต็ปแล้วว

จะทาออกมาสวยแค่ไหน 

ไปดูกันค่าา

เทคนิคง่ายๆ แบบนี้ ใครๆ ก็ทำตามได้ แต่ว่าถ้าเพื่อนๆ คนไหนมีเทคนิคการทาปากให้นวลสวยหรือลิปสติกโทนสุภาพสีโปรดก็มาแชร์กันบ้างน้าาา สำหรับวันนี้ไปก่อนนะค้าาา บายค่า

wipawant.th

wipawant.th

สวัสดีค่าา ฝ้ายนะค้าา :)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :P

*Jeban Team

FULL PROFILE