แวะมาสวอช! 9 เฉดสีใหม่ จาก Cathy Doll Nude Me Liquid Lip Matte นาจา

25 11

Hello! วันนี้แพรวแวะมาSwatch 9 เฉดสีใหม่ จาก Cathy Doll Nude Me Liquid Lip Matte ขนาด 4g

คำเคลมลิควิดลิปแมทท์สีนู้ดสุดฮิต แห้งเร็ว เม็ดสีแน่นชัด กลบสีปากเนียนสนิท เรียวปากสวยละมุน ติดทนนานมากเป็นพิเศษ ไม่หลุด ไม่ลอก ไม่เลอะขอบแก้ว ให้ลุคแมทท์ดูแพง มอบความแมทท์มากกว่าที่เคย คลาสสิคไปกับสีนู้ดสุดฮอตอันเป็นที่นิยมมากที่สุด และสีใหม่มาเพิ่มอีก 9 เฉดสี ได้แก่ ...

เบอร์ 10 สี Hot Cha

เบอร์ 11 สี Naked Heart

เบอร์ 12 สี G-String

เบอร์ 13 สี 100 Chilli

เบอร์ 14 สี Zeed

เบอร์ 15 สี Midnight Secret

เบอร์ 16 สี Sexy Brownie

เบอร์ 17 สี Lust Red Wine

เบอร์ 18 สี Cacao Biteเรียงจากบนมาล่างนะคะโทนสีออกไปทางส้ม จะมีติ่งชมพูบ้าง คือ สี 13 กับ 17 แมทจริงจังและแห้งไวมาก แต่เนื้อสีอาจจะ ไม่ได้เรียบเนียนมากนัก นะคะ ต้องปาดซ้ำหน่อย แต่โทนสีเค้าน่าตำจริงๆ คิดว่ารอดทุกสีผิวไม่แนะนำให้ดูสีจาก แพ็คเกจนะคะ ค่อนข้างเพี้ยน ต้องไปลองสวอชกันดูก่อน ถูกใจสีไหนก็ตำกันไป เพราะราคาถูกมากกก 169 บาท เท่านั้นค่ะ ซื้อได้ที่ Karmart shop ทุกสาขาเลย

Ladyhedy

Ladyhedy

สวัสดีค่ะ สาวๆ เราชื่อแพรวดาว เราเป็นผู้หญิงอ้วนที่ชอบเครื่องสำอางค์ แต่เราซื้อตามกำลังทรัพย์ ฮ่าๆ มีให้ซื้อเท่าไหร่ ก็จัดไปเท่านั้น มีตัวไหนดีดี ตัวไหนงานดี งานคุ้ม จะมารีวิวให้นะคะ ขอบคุณค่ะ

FULL PROFILE