HOW TO : PINK GLAM ชมพูหวานๆแบบสาย ฝ (VVALENTINES)

26 10

สวัสดีค่ะ ไม่ได้เข้ามานานมาก เป็นปีๆเลย อยู่ดีๆก็คิดถึงสมัยก่อนเลย ตอนเข้ามาจีบันทุกวัน : )

แนะนำตัวอีกรอบเราวาเลนไทน์นะคะ สมาชิกเก่านานนม เอาฮาวทูหวานๆแต่ดูเผ็ดมา แปะให้ดูกันน 

ประมาณนี้เลยยยยย หวานๆ ชมพู แต่งตามง่ายๆไม่ยาก ในคลิปเราอธิบายไปด้วยนะ อุอิ เครื่องสำอางลุคนี้มีของใหม่ สวยๆงามๆน่าใช้เยอะด้วย เรื่องของเรื่องคืออยากอวดของใหม่ เช่นพาเลท Tarte งี้ ใช้แล้วฟินมากกก ฮ่าๆ  มีฮาวทูอีกจะมาแปะให้สาวๆดูกันอีกนะค้า บ๊าย บาย จ้า 

Vvalentines

Vvalentines

FULL PROFILE