รีวิวลิป MALISSA KISS ของรางวัลจากจีบัน >_<

18 8

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้นิคเอารางวัลจากจีบันมาอวด อิอิ นั่นก็คือ ลิป MALISSA KISS VELVET MATTE LIP COLOR ค่ะ

นิคได้มา 4 แท่งค่ะ เบอร์ 8,10,11,12 มาดูสีแต่ละสีกันเลย

สีสวยๆ แน่นๆ ทั้งนั้นเลย ปาดก็ง่าย สีติดทนอีกต่างหาก ใช้แล้วปากไม่แห้งนะ มาดูคลิปกันว่าปาดง่ายแค่ไหน

ตามด้วยลุคแต่ละสี

เฉดสีตอบโจทย์ทุกลุคมาก มีครอบคลุมทั้งหวาน ทั้งเซ็กซี่ ทั้งสุภาพ ราคาก็ดีงาม ที่สำคัญคือทาแล้วไม่แห้ง ไม่ตกร่อง >_<

ขอบคุณจีบัน และ MALISSA KISS นะคะ 

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE