มาดูรูปดอกไม้สวยๆแก้เครียดกันดีกว่า สาวๆจ๋า >.<~

วันนี้อารมณ์บูดๆๆๆๆๆ จนจะทนตัวเองไม่ไหวอยู่แร้ววว

เรยไปเสิร์ชหารูปดอกไม้ดูเล่นๆในกูเกิ้ล
อะโห!! สุดเรยไปเลย อารมณ์เบิกบานขึ้นเป็นกอง
อันแรกเลย ดอกโคมญี่ปุ่นหรือFuchsiaค่ะ สายพันธุ์อะไรมั่งก็ไม่รู้นะคะ แฮ่ แต่สีสันสวยยยยยยยยยมากกกกกก
สุดๆๆๆไปเรย

ดอกสีดำนี่ สุดๆเลย อย่างเท่

ต่อไปค่ะ  ดอกโฮย่าที่สุดแสนจะน่ารักนั่นเองงง

อีกหนึ่งดอกไม้ที่ชอบสุดๆเลยค่ะ น่ารักกกกก  lily of the valley

ปิดท้ายด้วยดอกพีชหรือท้อนั่นเอง สวยแล้วความหมายดีด้วย (ฉันขอเป็นทาส(หัวใจ)ของเธอ ฮริ้วว)

ขอจบแค่นี้ละค๊า ชะแว้บบบ บะบุยยย

สวยจังคะ
นอนดึกจังเลยนะคะ
ตื่นตาเลยคะ เรานอนเช้าทุกวันอ่ะ เปนผีดิบ 55
ตื่นเช้ามาเห็นดอกไม้สีสวยๆ ก็สดใสเหมือนกันนะ
ดอกโคมญี่ปุ่นสวยได้อีกกกกกกกกกก สวยมาก ๆ เลย ^^ ตื่นมายามเช้าตาสว่างแระค่ะ ขอบคุณนะคะ อิอิ
ตื่นมาเห็นดอกไม้แล้วสดชื่นเลย

Wowwwwww น่ารักสุดๆไปเลย ยิ่งโคมญี่ปุ่น โดนใจมากเลยค่ะ
สดชื่นดีจัง

ดูแล้วสดชื่อนขึ้นเลยค่ะ ขอบคุนนะคะที่ลงรูปสวยๆ อารมณ์ดีขึ้นมานิดนึง --*
ว้าว สวยๆๆๆ
สวยจัง
ว้าววววววววสวยจัง
ดอกโคมไฟญี่ปุ่นสีสันสดใสดีค่ะ
ดอกโฮย่าก็น่ารัก
lily of the valley <<<<<<< ไอ้ดอกนี้น่ารักมากๆๆๆๆเลยค่ะ
lily of the valley  ชอบมากๆ เหมือนในหนังการ์ตูนเลย ชอบสุดๆ
สวยมากๆ สดชื่นเลยจ้า
__กหิด่ปดีกห้อป่อแก่อ้ปกปอปดกอ
สวยจัง
สวยมาก ๆ ค่ะ ดูแล้วสบายตาดีจังเลย
ดอกไม้สวยงามมาก ค่ะ
ว้าว.......สวยมั๊กๆ เลยชอบจัง
สวยจัง
สวยมากคับไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน อยากไปเห็นด้วยตาตัวเองจิง ๆ คับ

โคดจะสวย.......................................................................อยากได้จังฮะ
ดีมาก
มีแต่รูปสวยมาก..........................................................................................................................................................................................................................................................................อิอิ555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
สวยมากค่ะ
สยมากค่ะ555
5
สวยจัง เว้ยเฮ้ย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again