มาดูรูปดอกไม้สวยๆแก้เครียดกันดีกว่า สาวๆจ๋า >.<~

1 32

วันนี้อารมณ์บูดๆๆๆๆๆ จนจะทนตัวเองไม่ไหวอยู่แร้ววว

เรยไปเสิร์ชหารูปดอกไม้ดูเล่นๆในกูเกิ้ล
อะโห!! สุดเรยไปเลย อารมณ์เบิกบานขึ้นเป็นกอง

อันแรกเลย ดอกโคมญี่ปุ่นหรือFuchsiaค่ะ สายพันธุ์อะไรมั่งก็ไม่รู้นะคะ แฮ่ แต่สีสันสวยยยยยยยยยมากกกกกก
สุดๆๆๆไปเรย

ดอกสีดำนี่ สุดๆเลย อย่างเท่

ต่อไปค่ะ  ดอกโฮย่าที่สุดแสนจะน่ารักนั่นเองงง

อีกหนึ่งดอกไม้ที่ชอบสุดๆเลยค่ะ น่ารักกกกก  lily of the valley

ปิดท้ายด้วยดอกพีชหรือท้อนั่นเอง สวยแล้วความหมายดีด้วย (ฉันขอเป็นทาส(หัวใจ)ของเธอ ฮริ้วว)

ขอจบแค่นี้ละค๊า ชะแว้บบบ บะบุยยย

bab[i]dOl|z

bab[i]dOl|z

สวัสดีค่า (-//\\-)

FULL PROFILE