เทคนิคการเลือกสีและการทำสีผมโทนสุภาพเพื่อไว้ทุกข์

8 4

(หลายคนยังไม่รู้ว่าการย้อมผมสีดำไม่จำเป็นต้องซื้อสีดำ)              การทำสีผมสีดำ มักจะดูไม่เป็นธรรมชาติ โดยเฉพาะหลังการย้อมมาใหม่ๆ ทรายจึงได้จัดทำวิดีโอนี้ขึ้น เพื่อแชร์ความรู้และประสบการณ์ของตัวเองแทบจะทั้งหมดที่มีในการทำสีผมโทนเข้ม(ทั้งแบบไม่ถาวรและถาวร) ตั้งแต่การเลือกสีผมให้เหมาะกับตัวเอง เพื่อให้สีผมดูเป็นธรรมชาติที่สุด , ข้อมูลการซื้อ , การย้อมสีผมให้สีผมออกมาสม่ำเสมอ รวมถึงเทคนิคต่างๆมากมาย เพื่อเป็นแนวทางสำหรับเพื่อนๆที่อยากทำสีผมเพื่อถวายความอาลัย แด่ในหลวงรัชกาลที่ ๙               ทั้งนี้ทรายได้จัดทำวิดีโอให้มีความสุภาพมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ หากมีข้อผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ               [ในเดือนตุลาคมนี้โซเชี่ยวมีเดียของทรายทุกช่องทาง ยังคงอัพเดตตามปกติ แต่มีเนื้อหาสุภาพและเน้นไปทางความรู้ มากกว่าวิดีโอสนุกสนาน ทั้งนี้เพื่อนๆสามารถติดตามกันได้เพียงเสิชคำว่า SAISANDPINK ค่ะ]

#ทรายแซนพิงค์ #SAISANDPINK

SIRESANDPIT

SIRESANDPIT

FULL PROFILE