ร่วมกิจกรรม "The LUSH Experience" กับ ลัช แบรนด์ออร์แกนิคที่มีต้นกำเนิดมาจากอังกฤษ! #LUSHMEGABANGNA

20 12

สวัสดีค่าทุกคนนน วันนี้ได้มีโอกาสได้ไปกิจกรรม "The LUSH Experience"ที่ลานหน้าโรบินสัน MegaBangna มาค่า

ซึ่งงานนี้จัดในวันที่ 14-15 ตุลาคม 2560 นี้ เพื่อเตรียมเปิดสาขาใหม่ที่ MegaBangna ในวันที่ 1 พฤศจิกายนนี้ค่ะ สำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้ไปงานนี้ ก็รอไปช้อปกันวันที่1ได้นะ ส่วนใครที่รอไม่ไหวก็แวะไปลองเล่นที่สาขาสยามก่อนเลยจ้าา

เดี๋ยวจะให้เพื่อนๆดูภาพกิจกรรมแล้วต่อด้วยภาพสินค้าของทาง LUSH ยาวๆกันไปเลยค่ะ 

พี่ๆบอกว่ารายได้ 2.5% ของการจำหน่ายสินค้า FUN จะนำไปช่วยเหลือ เด็กๆ ที่ประสพเหตุการณ์นิวเคลียร์ระเบิดที่จังหวัดฟุกุชิมา ประเทศญี่ปุ่นด้วยนะ ได้ซื้อสบู่ไปเล่นแล้วยังได้ทำความดีไปในตัวด้วย

ต่อไปจะเป็นสินค้าที่น่าซื้อมากกก อยากจะได้ไปหมดซะทุกอย่าง 5555

เห็นว่าวันที่1 จะมีคอลเลคชั่นวันคริสต์มาสมาด้วยนะ เพื่อนๆสนใจก็ลองแวะไปดูกันได้

ขอบคุณมากค่าาา

กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของเราเลย ฝากไว้ด้วยนะคะ ^/\^

supremelullaby

supremelullaby

อยากกินบุฟเฟ่ต์แซลมอนซาชิมิจังเลย

FULL PROFILE