ทำผมลอนแบบสุภาพ ด้วยเครื่องม้วนผมอัตโนมัติ

16 4

สวัสดีคะ เพื่อนๆชาวจีบัน

สำหรับกระทู้นี้ รันก็จะพาเพื่อนๆมาทำผมกันนะคะ 

โดยความพิเศษในการทำทรงผมในคร้งนี้คือ รันจะใช้เครื่องม้วนผมลอน "อัตโนมัติ" 

จาก Mistyla ค่ะ

มาทำความรู้จักกับเครื่อง  Mistyla 2in1 Auto curler & straightener

เครื่องทำผม Mistyla ตัวนี้นะคะเป็นเครื่องทำผมแบบ 2in1 สามารถหนีบตรงได้ ทำลอนได้ 

และที่สำคัญ

ม้วนลอนได้แบบอัตโนมัติค่ะคุณผู้ชมมมมมมมมม ม!!!

ถ้าพร้อมแล้ว ไปดูคลิปวิดีโอกันเลยคะ

• สามารถหนีบผมตรงได้
  • สามารถทำผมลอนได้
  • หมุนได้แบบอัตโนมัติ
  • มีปุ่ม R/L ให้เลือกว่าจะหมุนซ้ายหรือขวา (ม้วนเข้า/ม้วนออก)
  • สามารถใช้ได้ทั้งผมสั้นและผมยาว
  • ได้รับมาตรฐาน มอก. ไม่ต้องกลัวเครื่องระเบิดระหว่างทำ

ขอบคุณที่ดูจนจบนะคะถ้าชอบกระทู้นี้ ก็อย่าลืมแชร์ให้เพื่อนๆได้ดูกันด้วยนะค๊าา

Run runna

Run runna

FULL PROFILE