(B YAR Selfie Eyebrow) ดินสอเขียนคิ้วที่ชอบมากตอนนี้

8 4

สวัสดีค่ะสาวๆชาวจีบันทุกคนนน วันนี้เปรี้ยวจะมาเห่อดินสอเขียนคิ้วที่พึ่งไปสอยมาได้ไม่นานแต่บอกเลยว่าโดนใจมาก นั้นคือดินสอเขียนคิ้วของ B YAR หลายคนอาจจะยังไม่คุ้นชื่อเพราะเป็นแบรด์นของคนไทยที่พึ่งเปิดตัวได้ไม่นาน แต่ด้วยความที่ใช้แล้วชอบมากกกกกกก เลยอยากมาบอกต่อความดีความงามให้ฟังกันค่ะ :)

คุณสมบัติหลักที่เปรี้ยวชอบมากคือดินสอเขียนคิ้วตัวนี้หัวเล็ก เนื้อละเอียด เขียนง่าย แบบลากครั้งเดียวคืออยู่หมัด เราจะรู้สึกรำคาญมากเวลาเขียนคิ้วแล้วเนื้อมันไม่ติดผิวเรา แต่ตัวนี้คือหมดกังวลได้เลยค่ะ <3

เกริ่นกันมาเยอะแล้ว เรามาเริ่มกันที่ตัวแพคเกจของเค้าก่อนเลยดีกว่า ตัวแพคเกจเป็นแท่งดินสอสองหัวค่ะ ตัวดินสอแท่งเล็กจับถนัดมือ เปรี้ยวใช้สี Deep Brown เหมาะกับสีผมเข้มหรือสีน้ำตาลเข้มค่ะ

ไม่รอช้าเรามาลองเขียนกันเลยค่ะ :)

เปรี้ยวหวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับสาวๆที่กำลังมองหาดินสอเขียนคิ้วที่เขียนง่าย ติดทนนาน ราคาไม่สูงเกินไป เค้ามีให้เลือกถึงสามสี และยังมีผลิตภัณฑ์อื่นๆเช่น รองพื้น ลิปจิ้มจุ่ม เข้าไปแวะเวียนกันได้ที่เพจ B YAR Thailand สำหรับเปรี้ยวให้10 10 10 ไปเลยจ้าาาาา เจอกันกระทู้หน้าน้าาาา บ๊ายบาย :)

ปล. เข้ามาติชมหรือแบ่งปันความเห็นกันได้น้าาาาา เพื่อนที่เปรี้ยวจะได้นำไปปรับปรุงในครั้งต่อไป ถ้าผิดพลาดประการใดต้องขออภัวไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ <3

Jeed Sarun

Jeed Sarun

FULL PROFILE