งานพรีเมียมก็มา YSL

13 4

สวัสดีค่า หลังจากที่รีวิว skincare กู้หน้าพังของสายเกาหลีแล้ว ก็ดีงามตามท้องเรื่องสมราคาอยู่นะคะ

ตามลิ้งค์นี้ค่า :https://www.jeban.com/viewtopic.php?t=239337&rel=239541

มาเข้าเรื่อง Skincare ของ YSLผิวเราผิวผสมนะแต่ข้างแก้ม บางวันแห้ง บางวันมัน ถึง มันมาก ต้องซับตลอดBA YSL บอกเราว่า...ผิวคุณน้องขาดน้ำนะคะเดี๋ยวคุณพี่จะลองแต่งหน้าให้และด้วยความที่เราจำเป็นต้องแต่งหน้าทุกวันตัวแรกที่ลงก่อนให้ผิวเก็บกักความชุ่มชื้น

พบกับตัวนี้เลยYSL BLANC PUR COUTURE MILKY LOTIONทาหลังจากลง Skincareตัวสุดท้ายที่เรามี

ลงกันแดด เพื่อกัน UV ใครใคร่ใช้อะไรก็ตามสะดวกเลยค่า

ส่วนตัวที่สองลงตามจากกันแดด

เพื่อล็อกความชุ่มชื้นของผิวYSL TOP SECRETS INSTANT MOISTURE GLOWคือ ผิววาวมากก่อนที่จะลงรองพื้นประทับจิต ประทับใจสุด

เราต้องแต่งหน้าทุกวันและก็ชอบผิวให้ดูโกลว์แต่ไม่แต่งหนามากนะคะ รอยสงครามก็กลบตามยถากรรม

หลังจากลงรองพื้น ครีมบลัชเขียนคิ้ว ปะแป้งเบาๆ เป็นอันจบพิธี

Finish Everyday Lookเป็นเช่นนี้

Thanksfromme

Thanksfromme

Skin​ is​ art เราจะบำรุงแต่งเติมอย่างไรก็ได้?
แต่อย่าลืมผิวที่ดี คือรากแก้วที่สำคัญนะคะ?
ฝากติดตามทางหน้า​ Jeban​ ด้วยนะคะ​ ?

FULL PROFILE