<Review>ไม่อยากโดนคนทัก อายุ 25 แต่หน้า 30 มาดูแลผิวหน้าผิวกาย ด้วยคอลลาเจน เบบี้ สวีทกันค่ะ

6 4

สวัสดีค่า วันนนี้ตั้งใจรีวิวโดยเฉพาะ กระแสมาแรง ใช้ดีปลอดภัย จะไม่มารีวิวได้ยังไงคะใช้ดี...ต้องบอกต่อสิคะ ของดี ราคาถูก ปลอดภัย มีอย.ถูกต้อง ปลอดภัย 100 %แบรนด์นี้เลยค่า เบบี้  สวีท  (Baby sweet)

1 กล่อง มี 10 ซอง  / 1 ซองมี 14 แคปซูล ราคาซองละ79 บาท จร้า

ปกติซันนี่จะไม่ค่อยทานคอลลลาเจนเลยค่ะ เพราะคิดว่าสภาพหน้าเราคงเอาไม่อยู่ ทั้งรอยสิว สิวอุดตันบ้าง ริ้วรอยก่อนวัย รอยสิว รอยดำต่างๆ ซึ่งทาครีมเป้นประจำ ออกแดดทากันแดด ป้องกันโดยปกติ แต่ตอนนี้เริ่มเปิดใจกับอาหารเสริม ที่ปลลอดภัย และราคาไม่แพงมากนัก และปลอดภัย มีอย. มีระบุสถานที่ชัดเจน วันเดือนปีผลิต แค่นั้น จะไม่ค่อยใช้ครีมหรือาหารเสริมตามกระแสมากนักค่ะ ......................................................................................................จนตอนนี้ต้องเปิดใจหละ เพราะสภาพหน้าไม่ไหวเลย เหมือนซอมบี้เลยอ่า ผิวพรรณไม่สดใส หมองคล้ำ ไม่กระชับอีก เลยตัดสินใจหาตัวช่วย เลยเจอคอลลาเจนเเบรนด์เบบี้สวีทจ้า

โดยส่วนผสมหลักของคอลลาเจนตัวนี้คือ1. ไฮโดรไลซ์ ฟิช คอลลาเจน 600 mg.2.Ascorbic Acid หรือ  Vitamin C 100 mg.3.Ascorbic Acid หรือ  Vitamin C4.Strawberry juice powder

ส่วนผสมที่น่าสนใจมีหลายตัวเหมือนกันเลยนะคะ

ไม่ว่าจะเป็น

1. ไฮโดรไลซ์ ฟิช คอลลาเจน ที่ช่วยเรื่อง ช่วยเติมเต็ม คอลลาเจน สู่ชั้นผิว ให้ผิวเนียนนุ่ม ชุ่มชื้น กระชับและหยืดหยุ่น มากกว่าที่เคยมากกว่าคอลลาเจนปกติิทั่วไป
  2. และ Ascorbic Acid หรือ  Vitamin C ช่วยเรื่อง สิว ริ้วรอย รอยสิว หลุมสิวต่าง  

3. Selenium Amino Acid Chelate (Se AAC)  ช่วยเพิ่มความยืดหยุ่นให้กับผิวหนัง จึงทำให้ผิวดูอ่อนวัย ลดริ้วรอยเหี่ยวย่นได้  ควบคุมสุขภาพของสายตา ผิวหนัง และผม

หลังจากทานแล้วผลที่ได้คือ

• รอยสิวจางลง 
  • สิว กระ ต่างๆ น้อยลง
  • ริ้วรอยกก่อนวัยอันควรจางลงบ้างค่ะ
  • แก้มกระชับขึ้น เพราะดดนหยิกทุกวัน เลยย้วยคร๊า
  • ผิวขาวสังเกตุได้ชัด
  • ปกติผมบางมีผมเกิดมาใหม่มาก ผมแข็งแรง อันนี้คือผลพลอยได้ค่ะ
****ที่สำคัญ ไม่มีผลข้างเคียงใดๆ ค่ะ ปลอดภัย 100 %*****ปล. อายุุ 25 คอลลาเเจนในร่างกายเริ่มเสื่ออมลง ต้องรีบดูแลตัวเองค่ะ 

sunny mephung

sunny mephung

สวัสดีค่า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ชื่อซันนี่ ชอบแต่งหน้าและดูแลตัวเองมากๆค่า

FULL PROFILE