[How to] แต่งหน้าและทำผมไปงานที่เป็นพิธีการโทนสีสุภาพ (ใช้ได้ทั้งงานขาว-ดำและงานสี)

14 10

สวัสดีสาวๆจีบันทุกท่านค่ะ

เนื่องด้วยเดือนตุลาคมนี้เป็นเดือนแห่งการไว้อาลัยของคนไทยทั้งประเทศ

เอมจึงขอนำเสนอการแต่งหน้าและทำผมในโทนสีสุภาพมาให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ

โดยเอมเน้นการใช้สีที่สุภาพและแต่งหน้าด้วยวิธีการแบบง่ายๆ

พร้อมกับนำเสนอการทำผมแบบง่ายๆด้วยอุปกรณ์เพียงไม่กี่ชิ้นเท่านั้น

ทั้งนี้ยังสามารถนำไปประยุกต์ใช้ได้ทั้งงานขาว-ดำและงานสีได้เลยค่ะ

เพื่อเป็นการไม่เสียเวลาจนเกินไป เชิญทุกท่านรับชมได้ ณ บัดนี้ค่ะ

หลังจากแต่งหน้าเสร็จแล้วในช่วงท้ายของคลิปนี้เอมยังได้ทำผมเป็นทรงแบบง่ายๆที่ใช้อุปกรณ์เพียงไม่กี่ชิ้นให้เพื่อนๆได้ชมกันด้วยค่ะ รบกวนเข้าไปดูในคลิปนะคะ เอมทำได้ ทุกคนก็ทำได้แน่นอนค่ะ

ถ้าเพื่อนๆชอบก็ฝากกดไลค์เป็นกำลังใจให้เอมด้วยนะคะรีวิวและคลิปนี้ดูเรียบร้อยและเป็นทางการมากจริงๆค่ะขอบคุณทุกคนที่เข้ามารับชมนะคะแล้วเจอกันรีวิวหน้าค่ะ---สวัสดีค่ะ---

Aimmerose.Channel

Aimmerose.Channel

ชื่อ "เอม" นะคะ
เป็น Beauty Blogger และผู้หญิงวัยทำงานอายุ 30+++
รีวิวสกินแคร์และเครื่องสำอางทั่วไป ความตั้งใจของเอมคือต้องลองใช้ผลิตภัณฑ์นั้นก่อนเสมอถึงจะหยิบมารีวิวนะคะ ฝากรีวิวของเอมด้วยนะคะ ^^

Tiktok : @aimmerosechannel
YouTube : Aimmerose Channel
My website : www.aimmerosechannel.com

FULL PROFILE