Review สีลิปGive me Glow กับผิวแทน รอดไม่รอด Nude lover คนบ้าสีนู้ดควรมี

14 8

สวัสดีค่า!  รอบนี้มาสวอชสีเล่น กับโทนสีสุภาพ ไม่ว่าจะนู้ดสุภาพออกงาน นู้ดป่วย นู้ดอะไรกันบ้าง เน้นแต่สีนี้เพราะส่วนตัวมิมิชื่นชอบสีโทรนู้ดอยู่แล้ว ถึงโทนสีเหมือนกันแต่ก็ซื้อเอาจังเกือบทุกยี่ห้อรอบนี้จะเป็นแบรนด์ Give me glow บางคนอาจจะรู้บางคนยังไม่รู้ แต่แบรนด์นี้เข้าไทยมาสักพัก ไม่มีเค้าทเตอร์ ต้องสั่งพรีเท่านั้นค่ะ ราคาไม่เจ็บเลย คุณภาพเทียบเท่าเค้าเตอร์แบรนด์ได้จริงๆ ตัวเนื้อเกลี่ยง่าย สีพิ้กเม้นท์คือเน้นๆ ชัดมาก เนื้อนางจะเหลว แมท แอพลิเคเตอร์ไม่กาก ส่วนตัวว่ามันคุ้มมากกว่าราคาจริง ราคาอยู่ราว 2xx-5xx แล้วแค่รุ่น แล้วแต่ความหายาก แล้วแต่แม่ค้าจะตั้งราคา

ขี้เกียจพล่ามมาก ลงรูปไปเลยละกัน*รูปที่ถ่ายเปิดแฟลชทุกตัวนะคะ เน้นให้เห็นสีชัด แนะนำให้เสิจเอาเพิ่มเติมในกูเกิ้ล**รูปที่ถ่ายไว้ประกอบการตัดสินใจสำหรับคนไม่อยากเจ็บตัวฟรีค่ะ*

หมดกรุละค่ะสำหรับแบรนด์นี้ ใครสนสีไหนบอกกันด้วยนะคะ ขอตัวไปปาดสีต่อ สามารถกดฟอลที่IGมิได้นะคะ mimithedance จะพยายามอัพเดท เพราะปกติไม่ค่อยมาเล่นในนี้ค่ะ มัวแต่ตีป้อมอยู่นอกจอ5555 เจอกันใหม่ค่ะ <3

minerva24k

minerva24k

7♎1989
? Tanskin lover ?
?️ Beach is my BFF??
?️ Gym and workout

FULL PROFILE