BABY CARROT CREAM สุดยอดครีมดีช่วยลดรอยดำและลดการอักเสบของสิว

12 5

สวัสดีค่ะทุกคนวันนี้ก็กลับมาเจอกับก๊อบกันอีกแล้วนะคะ หลังจากที่ห่างหายไปสักพักกลับมาคราวนี้ จะมาพูดถึงสกินแคร์ลดรอยดำ รอยแดงจากสิวตัวหนึ่งค่ะที่ก๊อบได้ลองซุ่มใช้มาสักพักแล้วแถมตัวนี้ยังโด่งดังมากด้วย

กับ BABY CARROT CREM BY WONDERFUL SKIN

แค่เห็นหน้าตาแพกเกจจิ้งก็น่าใช้แล้วใช่มั้ยล่ะ..ครีมเบบี้แครอทตัวนี้เขาช่วยดูแลปัญหาผิว 10 ประการเลยนะเออ

..... มาดูกันดีกว่าว่าช่วยเรื่องอะไรบ้าง ....

- ช่วยฟื้นฟูผิวคล้ำเสียจากการบำรุง ช่วยให้ผิวกระจ่างใสขึ้น - ช่วยลดปัญหาสิวเกิดใหม่ ดูแลปัญหาสิว -ลดปัญหาสิวอักเสบ- ช่วยรอยสิวรอยดำจางลง- ช่วยให้ผิวนุ่มขึ้น ชุ่มชื้น อิ่มน้ำ- ช่วยให้ผิวดูอ่อนเยาว์ขึ้น- ช่วยละลายสิ่งอุดตันในรูขุมขน อันเป็นสาเหตุจากการเกิดสิว- ช่วยป้องกันรังสี UV - ช่วยดูแลผิวที่โทรม- ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นให้กับผิวที่ระคายเคืองจากการแพ้แดด

เนื้อครีมของเจ้าตัวเบบี้แครอทเขาจะมีลักษณะเนื้อครีมเข้มข้นมากค่ะ และมีสีส้มอ่อนๆ เวลาทาลงบนผิวจะให้ความชุ่มชื้นมาก ก๊อบใช้แล้วรู้สึกผิวได้รับการบำรุงดีสุดๆไปเลย

เนื้อเข้มข้นขนาดนี้แต่ไม่ทำให้ผิวเหนอะหนะนะคะ สบายผิวมากวิธีใช้ : ก๊อบจะใช้ครีมเบบี้แครอทนี้ ทุกเช้า-ก่อนนอน เป็นประจำอย่างต่อเนื่องค่ะ

ก่อนนอน แต้ม5จุดให้ทั่วใบหน้าเลย

หลังจากใช้ ครีมเบบี้แครอทบำรุงแล้ว จะเห็นได้ว่า ผิวดูสุขภาพดีมากรอยสิวที่เป็นรอยดำ รอยแดงก็จางลงด้วยแถมช่วงที่ใช้สิวอักเสบก็ไม่ขึ้นมากวนใจอีก

ตอนเช้าก๊อบก็จะใช้บำรุงก่อนแต่งหน้า นอกจากจะทำให้เครื่องสำอางติดทนมากขึ้นแล้วยังช่วยบำรุงผิวไปในตัวด้วยค่ะนอกจากนี้ยังดูผิวสุขภาพดีมากๆเลยด้วย

ใครที่ผิวแพ้ง่ายก็สามารถใช้ได้นะคะ เพราะครีมตัวนี้ปลอดภัยแน่นอน  เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว ผิวมัน ผิวแห้ง ใช้ได้หมดเพราะนอกจากจะช่วยบำรุงแล้ว ยังช่วยเรื่องสิวๆด้วยนะเออ

ไปตำมาใช้กันเถอะ ราคาไม่แรงด้วย ซองละ 69 บาทเอง

สำหรับวันนี้ก๊อบขอจบการรีวิวเพียงเท่านี้ ไว้เจอกันใหม่บล็อกหน้าค่ะบะบายยยยยยยยยย

ก๊อบแก๊บรีวิว

ก๊อบแก๊บรีวิว

FULL PROFILE