ลอง เซรัมรักษาสิวอักเสบ(ครั้งแรก)

5 1

สวัดดีครับ ผมมีโอกาสได้ลองใช้ เซรัมรักษาสิว MY Act.1 เลยจะมารีวิวให้ฟังกันนะครับ

วิธีใช้ : แต้มเซรัมรักษาสิวบริเวณสิวอักเสบ เค้าบอกว่าสามารถทาได้วันละหลายๆครั้ง แต่ผมทาแค่ช่วงเช้า 1 ครั้ง และก่อนนอน 1 ครั้ง ใช้ไปประมาณ 3-4 วัน สิวก็ยุบแล้ว

ความรู้สึก : ผมว่าผลลัพธ์ที่ได้ดีเลยทีเดียว รู้สึกเหมือนทาครีบบำรุงทั่วไป ไม่รู้สึกแสบหรือระคายผิวอะไรเลย แต่รู้สึกว่าบริเวณทีทาเซรัมลงไปผิวจะแห้งๆ หลังจากใช้ไปประมาณ 3 วัน ซึ่งก็อยู่ในช่วงที่สิวอักเสบหายพอดี

ธีรวัฒน์

ธีรวัฒน์

FULL PROFILE