เปิด!!! เซ็ตดูแลผิวหน้าห่างไกลสิว จากแบรนด์ BK

13 6

กรี้ดดด...อยากจะกรี้ดดังๆ เลยค่ะ แหม่ คนได้ของมารีวิวทั้งที ก็ต้องดีใจเป็นธรรมดา สำหรับคนที่เคยเห็นรีวิวเค้กผ่านๆ มา คงเคยเห็นครีมมาสก์ดูแลปัญหาสิวที่เค้กเคยเอามารีวิวแล้วนะคะ

รอบนี้ไม่ต้องซื้อค่ะ เพราะทางแบรนด์BK เขาส่งมาให้เค้กเป็นเซ็ตเลย ดีใจมากกกก คือไม่รู้จะขอบคุณยังไง เราก็เป็นผู้หญิงทั่วไปที่รักสวย รักงาม ชอบซื้อชอบลอง และก็หัดรีวิว พอเจอแบบนี้มีกำลังใจที่อยากจะรีวิวต่อไปเรื่อยๆเลย

อ่ะ! เรามาดูหน้าตาของเซ็ตครีม BK กัน 

ผลิตภัณฑ์ที่ได้มา ทั้งหมด 5 ชิ้น คือ .....

1. บีเค รีทัช แอคเน่ คอนซีลเลอร์ 
  2. บีเค เจลลี่ บอล เคลียร์รี่ ไบรท์เทนนิ่ง เจนเทิล สครับ
  3. บีเค อินเทนซีฟ ไบร์ทเทนนิ่ง เจลลี่ มาสก์
  4. บีเค เอคเน่ บีบี ซันสกรีน spf 50 pa+++
  5. บีเคพลัส แอคเน่ มาสก์
ปล.จะพยายามรีวิวให้ครบทุกตัวนะคะ

(เพือนๆ follow เค้กเยอะๆนะ )

Siri Cake

Siri Cake

???? ชีวิตที่โดดเด่น คือ ชีวิตที่มีสีสัน ????

~~~~~~~~~~ Siri Cake ~~~~~~~~~~

? HBD : 28/08/38 ?

? ติดต่องาน Tel : 0973395083

เราชื่นชอบเรื่องการแต่งตัว แต่งหน้ามาก เราเป็นมือใหม่หัดเลน Jeban และเราจะพัฒนาตัวเองต่อไป

FULL PROFILE