แพ้ง่าย สิวผดเยอะเกิ๊นนน แถมสิวอุดตัน ทำไงดีคะ

3 8

คือเป็นสิวค่อนข้างหนักเลยค่ะ ส่วนตัวแพ้ง่ายมากๆ แบบฟิสิโอเจล อะไรที่เขาว่าแพ้ง่ายหมดเราก็ลองแล้วค่ะ แต่พอใช้สิวผดก็ขึ้นเต็มหน้าผากค่ะ หาหมอผิวหนังแล้วค่ะแทบจะทั้งจังหวัดแล้ว ไปแรกๆหน้าดีขึ้นค่ะ พอหายหยุดไป พรึ่บขึ้นมาใหม่ค่ะ ปจบก็ตามภาพเลยค่ะ วิธีธรรมชาติก็ลองมาเกือบหมดแล้วค่ะ รูขุมขนกว้างมาก หน้ามันค่ะ ใช้ผงวิเศษสิวอุดตันก็ขึ้นค่ะ อยากหน้าใสบ้าง  ตอนนี้กำลังชั่งใจว่าจะกลับไปหาหมอดีไหม มีใครมีวิธีไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เรื่องสิวที่ไม่สิว

เรื่องสิวที่ไม่สิว

FULL PROFILE