ลิปแมตต์จิ้มจุ่ม ถูกและดี Cute Press รุ่นใหม่ Nonstop Beauty Matte Lock Lip (MAYNESSA)

38 12

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

วันนี้เมย์มีรีวิวลิปสติกแบบแมตต์มาฝากอีกแล้วค่ะ

รอบนี้ เป็นของถูกและดี ราคาแท่งละ 199 บาทเท่านั้น

แต่ว่ารู้สึกว่าตอนนี้จะราคาแค่แท่งละ 179 บาทเองด้วย

ซึ่งนั่นก็คือ....

ลิป Cute Press รุ่นใหม่ Nonstop Beauty Matte Lock Lip

ที่มีทั้งหมด 5 สีเองจ้า

เมย์ว่า เราไปดูรีวิวนี้แบบเต็มๆ กันเลยดีกว่าค่า ♥

รีวิวในวันนี้จะมีทั้งแบบภาพและวิดีโอนะคะ

ซึ่งภาพมีไว้ให้เพื่อนๆ ได้เห็นสีบนปากแบบชัดๆ

เวลาๆ ไปเลือกซื้อจะได้สีที่ตรงใจ 

ส่วนแบบวิดีโอจะมีการทดสอบการติดทนอยู่ด้วย และละเอียดกว่า

เลือกรับชมได้ตามใจชอบเลยจ้า

แบบวิดีโอไปแล้ว มารีวิวแบบภาพกันบ้างจ้า

มาดูแบบรวมสีกันบ้างดีกว่า ><

เป็นยังไงบ้างคะ รีวิวนี้ซะใจกันไหมเอ่ยยย?

ถ้าเพื่อนๆ ชอบรีวิวแบบนี้ แล้วเมย์จะกลับมาทำให้ชมอีกนะคะ

สำหรับวันนี้เมย์ต้องขอตัวก่อน ถ้าเพื่อนๆ คนไหนชอบ อย่าลืมกดไลค์ กดแชร์

เพื่อเป็นกำลังใจให้เมย์ทำกระทู้ต่อๆ ไปนะคะ

แล้วเจอกันใหม่ครั้งหน้า บ๊ายบายจ้า ♥

maynessa.k

maynessa.k

สวัสดีค่า เราชื่อ 'เมย์' ♥
เราชอบแต่งหน้ามากๆ เป็นชีวิตจิตใจ
ทุกครั้งที่เครียดหรือไม่สบายใจอะไร การแต่งหน้าจะช่วยให้เมย์ผ่อนคลายเสมอ >.<"

หวังว่าเพื่อนๆ ทุกคนจะชอบกันนะคะ
อย่าลืมเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ
♥*ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ...ทุกคน*♥
ความสวยอยู่รอบกาย อยู่ที่เราจะเอามันออกมาใช้ได้อย่างเหมาะสมหรือไม่ ><

FULL PROFILE