ไดร์เป่าผม มีเสียงหวี๊ดแบบนี้ ผิดปกติไหมคะ

3 6

ไดร์ตัวเก่าของเราเป็นเลอซาช่า airmax 2000วัตตค่ะ เสียงมันไม่แหลม ไม่ดังแบบเครื่องใหม่ในคลิปค่ะ ก็เลยไม่แน่ใจว่าปกติหรือเปล่า

ตัวที่ซื้อใหม่คือ  Panasonic EH-NE82 กำลัง 2500 วัตต์ เพิ่งซื้อมาเมื่อวานเองค่ะ

วันนี้ลองใช้ดู มันมีเสียงวี๊ดตลอด นี่ไม่รู้ว่าจะเอาไปเช็คที่ห้างแถวบ้านได้ไหม หรือว่าต้องไปทีห้างที่ซื้อมา เผื่อกรณีเปลี่ยนเครื่องใหม่จะได้เปลี่ยนได้เลย ??

ใครมีประสบการณ์ แนะนำหน่อยค่ะ  เราก็ไม่รู้ว่าปกติไดร์ Panasonic เป็นแบบนี้หรือเปล่า

AlexJ

AlexJ

สวัสดีค่ะ
เราเป็นคนผิวผสม รูขุมขนกว้าง เป็นพวกผิวแพ้ง่ายและไวต่อการระคายเคือง ผิวแดงคันง่าย และก็เป็นสิวง่ายมาก แต่ก็ไม่เคยคิดที่จะหยุดสวย
อยากจะสนุกกับการแต่งตัวแต่งหน้าไปเรื่อยๆ

เรามาเรียนรู้โลกของ Cosmetics และการดูแลผิวให้สวยสุขภาพดีไปพร้อมๆกันนะคะ

FULL PROFILE