แต่งหน้าสีพีชลูกคุณหนูๆ ง่าย ไว ปัง ไปมหาลัย ในราคาประหยัด | NOBLUK

16 5

ฮายยยยยย ทุกคนนนน เนื่องจากปีที่แล้วทำ ไปมหาลัย สาย.ฝ ไปคนก็บอกเยอะนะว่าสวย แต่คือกว่าจะเสร็จ 55555วันนี้ค่ะคูนนนนน เราก็เลยมาจัดอะไรง่ายๆ เบาๆ ไวๆ แต่ไม่หลุดเทรนด์ นั้นก็คือลุคสีพีชแต่งง่ายๆนั้นเองง่ายแค่ไหนไปดูกันเลยยยยย

สำหรับของที่ใช้ในคลิปทั้งหลายขอบอกว่าหาง่ายมากมาก เซเว่น อีฟแอนด์บอยงี๊ ลิสตามด้านล่างนี้เลยย

nobluk

nobluk

สวัสดีค่ะ ชื่อ นุ่น ค่ะ ^^ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า

FULL PROFILE