แต่งหน้าเป็นสาวหวาน(ละมุนนี)

8 5

สวัสดีคะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนนนน หลังจากที่ปั้นชาหายไปนานมากๆรอบนี้กลับมาพร้อมลุคนี้เลยคะสาวหวานละมุนๆแบบนี้ ปกติเป็นคนแต่งหน้าสาย ฝ แนวแน่นๆ วันนี้ก็ลองเปลี่ยนบ้างปั้นชาชอบการแต่งหน้าโทนนี้มากเลยเพราะถ่ายรูปออกมาสวยแล้วแต่งรอดทุกสีผิวแน่นอนเพราะไม่ได้หวานจนเวอร์เกินไป โทนออกชมพูอมพีชๆปั้นชาได้ทำ how to lookนี้ไว้เป็นคลิปด้วยใครอยากดูแบบซะใจภาพสวยก็กดดูได้เลยนะคะ ใครชอบปั้นชาก็ฝากกดไลค์&แชร์เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ 

Puncha makeup

Puncha makeup

สวัสดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนทุกคนชื่อปั้นชานะค่ะขอบคุณทุกคอมเม้นทุกแชร์^^
ॐpunchaॐ
ยินดีต้อนรับสู้โลกอ้วนกลมค่ะ

FULL PROFILE