How to - แต่งหน้าลุคใจเริง ก่อนละครอวสาน!!!

8 3

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ คะนิ้งเองค่ะ ช่วงเย็นแบบนี้อยากชวนเพื่อนๆมาแต่งหน้าในลุคของ “ใจเริง” จากละครเรื่อง “เพลิงบุญ” ก่อนที่คืนนี้จะถึงตอนอวสาน (ฮือๆ...)

เอาเป็นว่าถ้าใครสนใจอยากลองแต่งลุคนี้ก็เข้าไปดูกันได้นะคะ เผื่อทำให้หายเครียดได้ (หรือทำให้เครียดกว่าเดิมก็ไม่รู้ ฮ่าาาา) ส่วนชื่อผลิตภัณฑ์ที่ใช้แต่งหน้าคะนิ้งบอกไว้ในคลิปแล้วนะคะเชิญรับชมค่าาาาา~

Nink Kaninkko

Nink Kaninkko

ชอบเรื่องความสวยความงามมากค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^

FULL PROFILE