ไปมาแล้ว! ร้าน Mermaid Castle บอกเลยว่าน่ารักมากกก

16 6

สวัสดีค่า กีต้ามาแล้วเด้อออออแต่ไม่ได้รีวิวความสวยความแต่อย่างใด วันนี้มารีวิวพิกัดใหม่ให้ทุกคนไปช้อปปิ้ง เพราะว่าร้านนี้น่ารักมากกก

Mermaid Castle อยู่ที่ สยามสแควร์ซ.2 น้า

เห็นมีคนรีวิวไปหลายคน แตกีต้าก็ไม่มีโอกาสได้ไปสักที เพราะหาร้านไม่เจอ 55555555 แต่นี่จ้า ตั้งใจไปซื้อคสอ. เดินไปเดินมา อ้าว! เจอแล้ว ร้านนี้ที่เราตามหา หน้าร้านเด่น และสะดุดตาม้ากกก

บุกค่ะ! บุกเข้าร้านเลยสิ่งแรกที่เจอ เสื้อผ้าค่ะ หู้ย ชุดน่ารักๆเยอะมาก!

กีต้าไปตอนกลางคืน ช่วง 2 ทุ่มกว่าๆ ใกล้เวลาร้านปิด ซึ่งคนเงียบมากกกทางสะดวก ไม่ต้องเบียดใครเลยจ้า ช้อปต่อได้!

กระเป๋า รองเท้าก็มีนะ แบ้วสุดไรสุด

นี่เข้าร้านไปสติหลุดไปหลายที ยังนะ ยังไม่หมด

กรี๊ดต่างหูสุดแรง ทำไมน่ารักแบบนี้

แว่นก็สวยนะเธอ

เครื่องสำอางค่ะคุณ ถึงจะมีน้อย แต่ก็สวยมาก

แต่ละอย่าง ของน่ารักมากจริงๆนะเดินดูของเพลินมากกกกก ดูไปกรี๊ดไป

ของอื่นๆอีกเยอะแยะมากมาย

ร้านนี้จะมีอยู่ทั้งหมด "4 ชั้น" นะคะแต่ว่าชั้น 3,4 กีต้าไม่ได้ถ่ายมานะ ชั้น 3,4 เป็นคาเฟ่ค่ะตอนไปข้างบนคนเต็มทุกโต๊ะ ก็เลยไม่ได้ถ่ายอะไรมาเลย แฮะๆ*ชั้น 4 อันนี้เพิ่งค้นพบตอนตั้งกระทู้ว่ามี ไปแบบงงๆ เลยพลาดเลย แง*ขอบคุณข้อมูลจาก  @xxneenjaaxx ค่ะ

ใครเคยไปลองเมนูร้านนี้ ก็มารีวิวให้ฟังบ้างน้ารอบหน้าไปอีก จะได้สั่งเมนูเด็ดๆลองชิมบ้าง

วันนี้ขอจบกระทู้แต่เพียงเท่านี้ เจอกันใหม่กระทู้หน้าสวัสดีค่ะ(จบซะเหมือนรายงานข่าวเลย 5555555)

guitar gt

guitar gt

💗 Cosmetic
💗 Review & Swatch

FULL PROFILE