How To: แต่งหน้าลุคคุณหนู น่าทะนุถนอม

7 0

สวัสดีค่าาทุกคนวันนี้โบวี่มาให้ดูการแต่งหน้าแบบลุคคุณหนูน๊าปล. คิ้วพึ่งไปทัชอัพมา เลยจะเข้มไปนิ๊ดดนึงนะคะการแต่งหน้าลุคคุณหนูนะคะ ต้องบอกก่อนเลย ในความคิดของโบวี่ก็คือ ไม่ต้องแต่งเยอะ เอาให้ดูใสๆพอ เราจะต้องแต่งตัวให้ดูเข้ากับลุคด้วยนะคะ คือใส่เสื้อผ้าโทนสีอ่อน และไม่ใส่ ของตกแต่งอะไรมากมายจนเกินไป ไม่ใช้กระเป๋าใหญ่ไป ต่างหูก็ไม่ต้องสีสันจัดจ้านเกินไปเนาะ เพียงเท่านี้ก็จะออกมาเป็นลุคคุณหนู ใสๆ น่าทะนุถนอมแล้วนะคะมีคลิป ปลากรอบ เอ้ย ประกอบ มาให้ดูด้วย! 5555555555555 ไปดูกันเล้ยยย~~

สำหรับเครื่องสำอางค์ โบวี่บอกไปในคลิปแล้วนะคะ ถ้าอยากรู้ว่า ราคาเท่าไหร่ หาซื้อที่ไหน ใช้เป็นยังไง ถามเข้ามาได้เลยนะคะ โบวี่ยินดีตอบทุกคำถามโล้ยยย ชอบซะอีกที่มีคนมาถาม อิอิ

กดไลค์ กดแชร์ให้โบวี่หน่อยนะคะะ

กด Subscribe ให้ด้วยจะดีใจกระโดดเต้นเลย

bowiekwlr

bowiekwlr

Instagram : Bowiekwlr
FB : Kewalin Rattanasuban

FULL PROFILE