ลองแต่งหน้ารับปริญญาให้พี่สาวรอดหรือเละ? l frennicha

12 7

สวัสดีค้าเพื่อนๆ มาพบกับเฟรนอีกแล้วนะคะ แต่ๆๆๆวันนี้เฟรนไม่ได้มาคนเดียวค่ะ วันนี้เฟรนมากับพี่สาวแท้ๆของเฟรน ชื่อเฟิร์นค่ะ เรื่องมันมีอยู่ว่านางเรียนจบแล้วเด้อออ!! นางกำลังจะรับปริญญาแล้วนางก็ดั๊นนน ขี้งก ไม่อยากจ้างช่างแต่งหน้า หน้าที่การแต่งหน้าเลยตกมาเป็นหน้าที่ของเฟรนเฉยเลย... นั่นแหระค่ะ เฟรนเลยมาลองฝึกแต่งก่อนว่าโอเครมั๊ย ถ้าไม่โอเครจะได้แก้ไขทันวันจริง 

ใครอยากรู้แล้วว่ามันจะรอดหรือจะเละ เดียวไปดูกันเลยค้าาา 

หวังว่าเพื่อนๆจะชอบและจะเป็นประโยชน์กับใครที่คิดจะแต่งหน้ารับปริญญาเองนะคะ วันนี้เฟรนไปละค้าาา บ๊ายบายย~~

frennicha

frennicha

TRAVEL & MAKEUP

Ig : frennicha
Youtube : frennicha
Twitter : Frennicha #frennichareview
Frennicha@gmail.com

FULL PROFILE