เห่อสุดๆ ! พาเลทใหม่ I Think I Love You จาก ColourPop สวยจนต้องสละเงินเดือน เพื่อให้ได้นางมาครอง

23 13

กรี๊ดดดดดดดดดดดด ขอกรี๊ดจริงๆ กับพาเลทI Think I Love You :: ColourPop pressed powder Shadow Palette นี้แม้จะสิ้นเดือนแล้ว และก็รู้ว่ากำลังจะสิ้นใจ แต่มันอดไม่ได้จริงๆ ต้องขอควักเงินให้นางค่ะไม่เชื่อ ก็ไปดู  ........

ด้วยแพ็คเกจเล็กกะทัดรัด แข็งแรง ของนาง ก็เอาใจคุณฟ้าไปเลยค่ะ จริงๆคือนางพกง่าย ไม่รู้สึกเกะกะ แน่นอน จิ๋วแต่แจ๋วของจริง

พาเลทนี้มีทั้งหมด 12 สี ได้แก่ ::

• Better Bitter
  • Belair
  • Fancy Face
  • Girls Bite
  • Howdy
  • Rowdy
  • My Treat
  • Level up
  • Screw It
  • Let's Do It
  • Rule Breaker
  • My Type
ชื่อสีนางเกร๋ เริศนะค่า  ไปดูข้างในกันดีเหอะ อดใจไม่ไหวละ...

โอ้ยยยยยยยยยย สีของนางดูดี ชวนให้เสียเงินเป็นบ้าเลยเว้ย !แต่อย่าพึ่งเชื่อก็ได้นะ ไปดู Swatch ก่อนก็ได้ แล้วค่อยกรี้ด อ่ะๆ

เอ้าาาาาาาา กรี้ดค่ะ กรี้ดวนไป อย่าหยุด....

สรุป บอกตรงๆ สีชัดตั้งแต่ปาดครั้งแรก บ้าแล้ว สวยจริง จบนะ !

มาม่าก็มาม่าเถอะ ไม่สนไม่แคร์ กินได้เว้ย เดี๋ยวนี้มาม่ามันมีหลายรสไม่เบื่อแน่นอน

เอาเงินเดือนออกมาสอยนางเถอะ เชื่อสิ เชื่อช้านนนน ~~~~~~

สีแน่น สีชัดขนาดนี้ ยอมปล่อยผ่านได้หรอ ถามจริง ?

ราคาประมาณ 990 บาทไทยถ้วน ขนาดนี้ ยอมปล่อยผ่านจริงๆ หรอค่า ?

และก่อนจากกัน ฟ้าขอให้คะแนนน้องใหม่คนนี้ดังนี้...

แพ็คเกจ : 9/10  เล็ก แข็งแรง พกได้ไม่รู้สึกเกะกะ (หัก 1 คะแนนไม่มีกระจก ฮิๆ )

สี           : 10/10 ส่วนตัวเป็นคนชอบสีโทนนี้ค่ะ รู้สึกว่า ใช้งานง่าย ไม่ต้องคิดมาก ปาดจบ ปาดจบ

โดยรวม : 10/10 ราคาไม่แรงมาก เมื่อเปรียบกับคุณภาพแล้ว ยอมจ่ายได้ !!

ไหนสิ้นเดือนก็สิ้นใจอยู่แล้ว สิ้นใจอีกหน่อยจะเป็นไรไปคะคุณ ...

พบกันใหม่นะคะ ทู้หน้า จะมีไรมาเห่ออีกต้องดู อิอิ

fahsaiployrung

fahsaiployrung

ฉันคือทาสเครื่องสำอางค์ดีๆนี่เองค่ะ 5555.

FULL PROFILE