[HAUL] รางวัลจากกิจกรรมจีบัน...(มาร่วมกันกรี๊ด)

30 16

กรี๊ดที่ 1...กลับมาบ้านเจอกล่องของขวัญจากจีบัน

ไม่รอช้าค่ะ รีบเปิดกล่องเลยค่ะ...มาดูพร้อมๆกันเลย ^^ ตื่นเต้นๆๆๆ

กรี๊ดที่ 2...กรี๊ดหนักมา กรี๊ดบ้านแตก 5555 คือดีใจมากกกกก (^0^) ยิ้มแก้มแตกเลยค่ะ 

ขอบคุณจีบันที่ส่งของขวัญเลอค่านี้มาให้...ขอบคุณที่ทำให้วันนี้มีความหมายค่ะ ^^ 

+++ ขอบคุณที่เข้ามาร่วมกรี๊ดกันนะคะ +++ปล. รอชมรีวิวกันนะคะ ~

miieiie

miieiie

Mimi The Wonderer....อยากรู้ อยากเห็น ต้องศึกษาเพื่อให้ได้มาซึ่งคำตอบ ...

A wonder chemist girl who works in the cosmetics company. Love Green, Beauty and Technology. ^O^

FULL PROFILE