แนะนำหมอหรือคลินิกทำจมูก

1 2

อยากทำจมูกที่ทำให้เราสวยขึ้นไม่ใช่สวยแค่จมูก แต่ทำให้หน้าเราดูดีขึ้น เวลาดูรีวิวชอบถ่ายแต่ด้านข้างกัน คือเราอยากเห็นหน้าตรงด้วยเราเลยรู้สึกว่าจริงๆแล้วทำแล้วสวยขึ้นไหม รูปที่นำมาเราจะสื่อว่าต้องการไม่โด่งมากแต่เข้ากับหน้า เห็นรีวิวจมูกมาเป็นสันเราว่าไม่น่าเหมาะกับเรา ตอนนี้เราดูของเมโกะ บียอนไว้ เราไม่มีข้อมูลเพราะเราไม่ค่อยเห็นคนรีวิวจมูกแนวนี้ เท่าไหร่ ขอบคุณนะคะ

*ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะคะ

*เราไม่รู้จะติดแท้กอะไรถ้าไม่ตรงขออภัยด้วยนะคะ

*คนในภาพทำที่เกาหลีนะคะ

*หรือเราเก็บตังไปเสียที่เกาหลีเลยดีคะ(?)5555

Txxxxxx

Txxxxxx

FULL PROFILE