หนูจ๋า คลิกเข้ามาสิ พี่จะบอกความลับของ Kylie ว่าทำไมขนตานางงอลตั้งแต่ตื่นนอน ! Lashlifting Hual l SKYSCRAPER

22 13

Hi . GIrls !! 

กลับมาอีกแล้วกับกระทู้เพิ่มความสวย หลังจากที่เราไปเที่ยวกันมากระทู้ที่แล้ว ใครงง แสดงว่ายังไม่ได้ดู Vlog Malaysia ของสกายส์ไปดูซ๊าาา อะแปะให้Vlog Malaysia

ซึ่งวันนี้ สกายส์ถึงคราวมาเผยความลับของสาว Kylie บ้านคาเดชเชี่ยนกันบ้าง !! (จะแฉให้หมด 555 !!)

คือเกริ่นก่อนเลยว่า ตอนแรกเราก็คิดว่านางสวย ธรรมชาติแต่ก็มาโป๊ะตรงที่เราเกิดไปรู้มาว่าเคล็ดลับความขนตางอนสุดตรีนของนาง มันมี นวัตกรรมว่ะเธอ ! 555 นั่นก็คือ Lashlift นั่นเองซึ่งนวัตกรรมนี้อะนะเค้ามีมานานแล้วละในต่างประเทศอ่ะ แต่บ้านเรายังเป็นที่รู้จักยังไม่เยอะ Lashlift หรือเรียกตามภาษาไทยของเราก็คือ การยกขนตาให้เด้งด้วยเจลาติน หรือตัวเคลือบขนตา ซึ่งสามารถทำให้ขนตาเราเด้งโดยไม่ต้องดัดขนตาเลยตั้ง 2-3 เดือนแหนะ พอเราหาข้อมูลใช้มะเราก็ไปทำมาเลยแก มาดูที่เราไปทำมากันบ้าง

สังเกตุว่าถ้าต่อให้ไม่ปัด มาสคาร่าคือก็เด้งเว่อวีว่า ละนะถ้าปัดขนตาเน้นๆๆๆ อีกละก็ !! ฉ่ำเหมือนรูปแรกอะ ตาแตกมาก !!

ต่อให้ไม่ต้องปัดขนตาก็ดูแบ้วกรุบๆ ใช่มั้ยล๊าา!!

สำหรับใครที่อยากดูเป็น Version เคลื่อนไหวสามารถดูสกายส์จากคลิปนี้ได้เลยนะค่ะ

สำหรับวันนี้ สกายส์ก็ขอตัวลาก่อยย ! 555 เจอกันกระทู้หน้าเด้อพี่น้องกราบลาเจ้า 

อ้อ!! ก่อนจากไป ชอบก็กด love ใช่ก็ กด Share หรือเม้ามอยด์กันได้นะค๊าาา จุบุๆ

skyscraper23

skyscraper23

สวัสดีค่ะ สกายส์นะคะ เป็นคนร่าเริงสดใส หาสาระได้เป็นบางครั้ง รักการเม๊ามอนส์ เป็นชีวิตจิตใจ เครื่องสำอางค์ก็รักเป็นอันดับ 1 หากชื่นชอบในผลงานของสกายส์ สามารถกดติดตามกันได้เลยนะจ๊ะ

FULL PROFILE