เกล้าผมไปทำงาน โดยไม่ใส่เน็ต(คุณป้า) ทั้งสวยทั้งสุภาพ...นะจ๊ะ

30 14

ถึงสาวออฟฟิศ สาวพนักงาานตอนรับ สาวโรงงาน และสาว ฯลฯ เมื่อทุกคนก้าวเท้าเข้าบริษัทเพื่อทำงาน เกินร้อยละ 50 ที่จะต้องเกล้าผมไปทำงาน สำหรับผู้ที่ยอมพ่ายแพ้ต่อชะตากรรมก็จะยอมใส่เน็ต(ป้า) ที่ช่วยเสริมหน้าให้ดูสูงอายุยิ่งขึ้น ฮือออ ไว้อาลัยแพ๊บบบ!

อ้ะ! และสำหรับผู้ไม่ยอมแพ้ให้กับเน็ตป้า ใบฟาร์มก็จะพาทุกคนสู้ไปด้วยกันนะคะ วันนี้ขอเสนอวิธีเกล้าผมไปทำงานอย่างง่าย ใช้ได้จริง ที่สำคัญคือเราไม่ต้องใส่เน็ตผมคุณป้าจร้าาา! บางทรงอาจไม่ได้ดูเด็กใสแบ๊วจ๋า แต่ก็รับรองได้ว่าเรียบหรูดูดีกว่าเน็ตป้าอย่างแน่นอน (เน็ตป้าคือโหดสุดแล้วค่ะ 55+) เรามาชมวิธีทำกันเลยค่า

เชิญรับชมการสาธิตวิธีทำแบบวีดีโอได้จ้า

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE