Review* หยุดหน้าโทรมเพราะสิว ด้วยยาแต้มสิวงานดีจากธรรมชาติ !

12 3

สวัสดีค่า เพื่อนๆชาวจีบันทุกคน กลับมาพบกับมายด์อีกครั้งนะคะวันนี้ค่ะ มายด์ก็มี ITEM ที่อยากจะมาเม้ามอยให้เพื่อนๆได้ชมกัน.

เหตุเกิดจากในระยะที่ผ่านมา เป็นอะไรไม่รู้ สิว ! บุก ! หนัก ! มาก !คือแบบว่าขึ้นตรงใต้จมูก 3 เม็ดติดอะ งงใจสุดดดดดด

ด้วยเหตุนี้ จากเป็นคนที่ไม่เคยแต้มสิวเป็นประจำตอนที่เป็นสิวเป่งๆ ก็ไปหาซื้อ หาตำยาแต้มสิวทันที !!!จนไปร้าน Beautrium แล้วพบกับแบรนด์ ECOTE(เอโคเต้) เข้าค่ะ

ภายในซองบรรจุจะมี ซฮงอีกซองที่มีเนื้อผผลิตภัณฑ์อยู่ด้านใน

เนื้อของตัวยาแต้มสิวจะเป็นแบบเจลค่ะ

มายด์ทดลองใช้มาร่วม 2 เดือนแล้วค่ะ ส่วนตัวรู้สึกประทับใจตรงที่เขาสามารถทำตามคำเคลมของเขาได้ คือ

• ลดการอักเสบของสิว
  • ลดริ้วรอยจากสิว
  • ป้องกันการเกิดสิวใหม่
  • กระชับรูขุมขน
เมื่อสิวขึ้นมายด์ลองหยิบออกมาทาทันทีก็รู้สึกว่านางยุบตัวไว ภายใน 24 ชั่วโมงและด้วยความที่มายด์ชอบบีบสิวทำให้เจอปัญหาสิวอักเสบอยู่บ่อยๆ จึงต้องหยิบเจ้าเอโคเต้มาแต้มดู ก็ดีขึ้นจริงๆ

ปัจจุบันหลังจากที่ได้ใช้แล้วนั้นก็ได้หน้าเนียนสวยกลับมาแล้วค่ะพึงพอใจอย่างมากกกก ><

หากเพื่อนๆคนไหนสนใจสามารถหาซื้อได้ที่

• ร้านยาศิริเวช
  • เมืองใหม่เภสัช สมุทราสาคร
  • ร้านยาใหม่ ลำลูกกา คลอง 7
  • Beautrium
  • Suncosmate
  • Evogue รามคำแหง
  • Stardust
  • Beauty Station
  • Beauty Max
  • Beauty Club
  • ร้านเจ๊เล้ง ดอนเมือง
  • Lashes
  • Coscen ภูเก็ต
  • ร้านขายยาทั่วไป
  • ร้านเครื่องสำอางทั่วไป
  • Lazada
  • Shoppee
คือมีขายหลายที่มาก เท่าที่สืบมาก็จะประมาณนี้เลยค่ะ 55+ราคาซองละ 35 บาท เท่านั้น คือถูกและใช้ได้นานจริงๆลองไปหาซื้อกันดูน้าวันนี้มายด์ขอตัวลาไปก่อนนะคะ พบกันใหม่กระทู้หน้าขอกล่าวคำว่าขอบคุณและสวัสดีค่า

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE