[ภาพและคลิป] งาน Momay Charity Meet & Greet 2017

15 6

สวัสดีค่ะสาวๆทุกคน.มาแล้วๆ กับภาพและคลิป บรรยากาศงาน Meeting กะขุ่นแม่ โมเม เจ้าแม่แห่งวงการบิวตี้ของประเทศไทย...เนื่องจากเอมได้รับคัดเลือกจากขุ่นแม่โมเมให้เป็น 1 ใน 120 คน ที่ได้ไปงาน Meet & Greet กับขุ่นแม่...ซึ่งงานนี้เกิดขึ้นมาจากการที่ขุ่นแม่ต้องการที่จะทำบุญค่ะ จึงเลือกที่จะชวนลูกๆทั้ง 120 คนที่แต่งหน้าในลุค colorful ได้ถูกใจนางที่สุด มาร่วมบุญด้วยกัน โดยขุ่นแม่เลือกให้ลูกๆของนางแต่งชุดมาใน Theme colorful ค่ะ สวยได้ไม่ว่า แต่ต้องทะมัดทะแมงซึ่งทั้งภาพและบรรยากาศก็จะเต็มไปด้วยสีสันมากมายก่ายกองเลยเอมก็เล่าแบบตัวหนังสือไม่ค่อยเก่งค่ะ ดังนั้นถ้าพร้อมแล้วไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ ว่าบรรยากาศของงานจะสนุกสนานแค่ไหน แต่กระซิบบอกนิดนึงว่าใครพลาดงานนี้น่าเสียดายมากจริงๆค่ะ

Aimmerose.Channel

Aimmerose.Channel

ชื่อ "เอม" นะคะ
เป็น Beauty Blogger และผู้หญิงวัยทำงานอายุ 30+++
รีวิวสกินแคร์และเครื่องสำอางทั่วไป ความตั้งใจของเอมคือต้องลองใช้ผลิตภัณฑ์นั้นก่อนเสมอถึงจะหยิบมารีวิวนะคะ ฝากรีวิวของเอมด้วยนะคะ ^^

Tiktok : @aimmerosechannel
YouTube : Aimmerose Channel
My website : www.aimmerosechannel.com

FULL PROFILE