เบื่อรองพื้นแล้ว มีอะไรที่ปกปิดเหมือนรองพื้นแต่ไม่หนักหน้าบ้างมั๊ยคะ

3 13

มาสารภาพค่ะว่าก่อนหน้านี้เราติดแต่งหน้าหนาๆมาก เพราะรู้สึกว่ามั่นใจ ตอนแต่งชั่วโมง สองชั่วโมงแรกก็โอเคอยู่ค่ะ พอผ่านไปซักพักสีเริ่มดรอป หน้าหมอง แล้วก็เยิ้ม หนักหน้าด้วยค่ะ ดีอยู่อย่างเดียวคือปกปิดดีค่ะ เราก็ทนใช้ต่อจนหมดนะ (เสียดาย) ตอนนี้รองพื้นอันนั้นหมดแล้ว

เลยอยากมาถามเพื่อนๆว่าพอจะมีอะไรที่ปกปิดได้ดีเหมือนรองพื้น แต่ไม่หนักหน้าเหมือนรองพื้นบ้างมั้ยคะ

gooauy

gooauy

FULL PROFILE