How to :แต่งตาเมอร์เมด ลองใช้ครั้งแรกกับ Morphe Jaclyn Hill | First Impression SARAVKX

10 3

สวัสดีค่ะสาวๆกิ๊กตื่นเต้นกับพาเลตในวันนี้มากๆ เห็นครั้งแรกก็ตาวาวเลยทีเดียว นั่นคือ Morphe x Jaclyn Hills Palette นั่นเองค่ะ กิ๊กทำรีวิว Swatch สีที่กิ๊กใช้ในคลิปนี้ไว้ด้วย จะเรียกว่าลุคเมอร์เมดเลยก็ได้ เพราะมีทั้งเขียว น้ำเงิน ทอง ต่างๆ.. จะเป็นยังไงไปชมกันได้เลยค่า

Saravkx.

Saravkx.

สาวผิวแทน รักการแต่งหน้า มี Channel Youtube เป็นภาษาอังกฤษและไทย ที่ทำเป็นภาษาอังกฤษด้วย เพื่อพัฒนาตัวเองและอยากให้เพื่อนๆทั่วโลกได้สนุกไปกับสิ่งที่เรารัก เรามาเปิดใจ เรียนรู้สิ่งใหม่ๆไปด้วยกันทุกวันนะคะ

Youtube : Saravkx

FULL PROFILE