แต่งหน้าต้อนรับฤดูใบไม้ร่วงกันเต๊อะะ (Makeup fall season2017)

9 3

อันยองจ้าทุกคน >o<             กลับมาพบอีกแล้วเด้อ ทุกอาทิตย์จูนก็จะมาอัพจีบันเนาะ เอาจริงๆก็รู้สึกผิดที่ห่างหายไปนานช่วงหนึ่งเลย ช่วงนี้เลยหาอะไรมาอัพเดทความสวย ความงามกับสาวๆกันหน่อยเด้อออ..

แล้วก็วันนี้จูนจะพาทุกคนมาแต่งหน้าต้อนรับฤดูใบไม้ร่วงกัน นี่ต้อนรับหรอ ?? คือแบบมันเข้าแล้วป่ะ ?? (มีความเถียงกับตัวเองไปอีกนะเออ5555) เอาจรงก็ช่วงนี้แต่งหน้าโทนนี้บ่อยมากๆ เพื่อนๆ น้องๆที่ติดตามในเพจก็ถามเข้ามาบ่อยมากว่าแต่งหน้าโทนอะไร ว่าแล้วก็จะมาแต่งให้ดูกันเลย!!! 

เป็นยังไงกันบ้างค่ะ ลุคนี้ที่จูนแต่งไม่ได้ติดขนตาปลอมนะคะ เพราะอยากให้ออกมาธรรมชาติหน่อยๆ ลุคนี้ก็เป็นอีกลุคหนึ่งที่จูนชอบแต่งมากๆเลยค่ะ แทบจะเป็นลุคกันตายเลยทีเดียว ซึ่งจูนว่ามันค่อนข้างง่ายมากเลย สาวๆสามารถไปใช้แต่งได้ใน everyday ลุคก็ได้นะคะ เดี๋ยวจะเขียนชื่อ คสอ ไว้ให้นะคะ เผื่อไปตามหาซื้อกันจ้า

สำหรับวันนี้จูนขอตัวลาก่อนนะคะ เจอกันอาทิตย์หน้านะคะ ท่านไหนอยากให้จูนปรับปรุงอะไรหรือแก้ไขอะไร สามารถคอมเม้นไว้ได้เลยนะคะ จูนจะนำไปปรับปรุงตัวต่อไป และถ้าใครชอบกระทู้ของจูนก็ฝากกดไลค์ กดแชร์ให้ด้วยนะคะ รวมถึงการติดตามในช่องทางต่างๆด้วยนะคะ ไม่ว่าจะเป็น fanpage instagram youtube ก็เป็นชื่อเหมือนจีบัน ฝากติดตามกันด้วยนะคะ ^^

LOVE JEBAN GIRLS :)

Juneminney_

Juneminney_

สวัสดีค่ะสาวๆ ^.^
ชื่อจูนนะคะ จะเรียก "จูนมินนี่" หรือ "จูนมินเน่" ก็ได้5555
เป็นคนชอบรีวิว ชอบแบ่งปัน ความสวย ความงาม5555
จ้างได้ แต่รีวิวตามความเป็นจริงเท่านั้นเน้อ :-)

FULL PROFILE